Xem bài viết đơn
Cũ 09-01-2013, 08:43 AM
jimmy nguyen's Avatar
jimmy nguyen jimmy nguyen vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Rao bán xe

Thanked 18.444 Times in 2.826 Posts
Biến số xe: 0292
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới jimmy nguyen

Trích:
Nguyên văn bởi ECH CONG NGHIEP Xem Bài viết
Mừng quá!!!

Thực sự là em mong bác jimmy nguyen sớm hồi âm, không ngờ bác hồi âm sớm hơn sự mong đợi, quả thực cảm ơn bác lắm lắm. Từ lâu em đã ngưỡng mộ kiến thức xe cộ của bác.

Em sẽ ghé Hoa Viên cà phê và nhờ bác jimmy nguyen cùng các bác chỉ giáo, mở mắt cho thêm nhiều điều trăn trở mà không biết hỏi ai.

À, bác Jimmy ơi, cái tay ga của xe em, khi đi đường đông, tốc độ chậm, đi số 2 hoặc 3, nếu bóp tay côn, trả ga về hết, khi kéo lên lại thì rất nặng, còn nếu cứ bóp mà vê ga (nẹt pô) thì khi muốn kéo lên thì thấy nhẹ hơn, còn khi đi đường rộng, có trớn ga rồi thì không vấn đề gì, (không phải do nhông đĩa đâu ạ). Có cách nào khắc phục không bác? Chứ đi trong phố thì kéo ga nặng tay, ra những đường như đường Nguyễn Văn Linh thì mới chạy khoẻ tay được. Em đang xài BXC zin.

Còn nhiều điều nữa, chắc phải gặp bác ở Hoa Viên để trực tiếp trao đổi thêm. Mà em biết bác rồi ạ, bác cũng đã biết em rồi, gặp là bác nhìn ra em ngay. Em vẫn GÀ như xưa ạ.
Ngại quá
Vậy thì chủ nhật sau gặp em ở cafe HV nhé, anh sẽ chạy thử xe và tư vấn cụ thể sau vậy

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
Xe nào cũng là xe, xe... cũng là xe!