Ðề tài: TRIP TO WASHINGTON DC
Xem bài viết đơn
Cũ 03-10-2013, 10:11 PM
diephoangphuong's Avatar
diephoangphuong diephoangphuong vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Senior Member
Độ về xe zin

Thanked 11.041 Times in 1.050 Posts
Biến số xe: 53R3 4596
Gửi tin nhắn qua Yahoo chát tới diephoangphuong Gửi tin nhắn qua Skype™ tới diephoangphuong

Trích:
Nguyên văn bởi phamtram0110 Xem Bài viết
hay quá, cái này mình ở HCM thì có được đăng kí miễn phí không vậy bạn, có gì PM cho mình biết với nhé
thank bạn
Mình chưa hiểu hết ý bạn muốn hỏi .. đăng ký miển phí ??? Niếu bạn nói vé vô các viện bảo tàng thì đúng là miển phí ..... Ở nước mĩ thì có rất nhiều viện bảo tàng , ví dụ như ở chicago có bảo tàng xương khủng long và những thứ khác , đôi khi họ phải vận chuyển nhuững cổ vật nơi khác tới để phục vụ Thành phố , vì chi phí bảo dưỡng hoặc phí điện nước gì đó mà họ sẻ bán vé , tuỳ theo độ qui mô mà giá cả khác nhau . có vé 29$ hoặc nhỏ hơn với giá 10$ ... ngoài ra cũng có một số bảo tàng hoàn toàn miển phí
Ở Washington DC thì tất cả các bảo tàng và thư viện , đài tưởng niệm v.v.v. thì tất cả điều miển phí , và không nơi nào có nhiều bảo tàng và nhiều cổ vật như ở đây , độ qui mô và hoành tráng của nó nhiều hơn gấp 1000 lần hình ảnh mà mình chụp được ,
Nhưng vì lý do cắt giảm ngân sách thì chính phủ mỹ tạm thời đóng cữa các bảo tàng này và một số công trình quốc gia khác , rồi họ sẻ mở cửa lại thôi nhưng ko biết khi nào ,
thân chào !

To view links or images in signatures your post count must be 0 or greater. You currently have 0 posts.
Your " Dreams" will come true ,,,.....
The Following User Says Thank You to diephoangphuong For This Useful Post:
Abu-108 (04-10-2013)