HOANGTUDEN CD CLUB

HOANGTUDEN CD CLUB (http://hoangtuden.com/frindex.php)
-   Sinh Nhật Hoangtuden 1 (http://hoangtuden.com/forumdisplay.php?f=43)
-   -   Tài trợ chi phí tổ chức chương trình (http://hoangtuden.com/showthread.php?t=624)

be_ur_hun 30-06-2008 06:41 PM

Tài trợ chi phí tổ chức chương trình

Theo tinh thần chuyến đi tiền trạm và nhận được sự đồng tình của các anh em tham gia chuyến đi, Thụy cũng xin công bố luôn về chi phí tổ chức như sau:
1. Đối với khách mời và các thành viên tham gia trực thuộc các Đội nhóm, CLB...chỉ đóng góp chi phí ăn ở.
2. Đối với anh em của CLB CD Hoàng Tử Đen, sẽ tùy vào sự đóng góp của các bạn khi BTC hoàn chỉnh kế hoạch và công bố chi phí.

Danh sách tài trợ cho chương trình sinh nhật của Hoàng Tử Đen:

1. Anh Thảo ( Haimap): tài trợ phần chi phí in ấn cho chương trình.
2. Anh Vinh ( ntv77): 1.000.000 vnđ.
3. Thụy (be_ur_hun): 1.000.000 vnđ
4. Bác Bảo (Tandold): 1.000.000 vnđ
5. Tuấn (Tuấnrulo): 3 bình rượu cần loại lớn.
...

Rất cám ơn và mong tiếp tục nhận được sự ủng hộ từ các anh.

Trân trọng.

be_ur_hun 02-07-2008 09:03 AM

Re: Tài trợ chi phí tổ chức chương trình

Trên tinh thần cuộc họp vào 12g trưa hôm qua, 1/7/2008, tại Khúc Giao Mùa Cafe, BTC đã có cuộc họp cùng các bạn hiện là nhân viên Công ty XPC (trong đó có Quỳnh là con gái của Anh Bảo - tandold). Qua đó, Công ty XPC có nhã ý muốn cùng chúng ta tổ chức và đứng ra lo toàn bộ khâu trò chơi (bao gồm trò chơi lớn và trò chơi trên biển).
Nay Thụy xin phép được thông báo cùng các bạn và anh em trong BTC có thêm ý kiến.

Thân.

ymhee 02-07-2008 09:29 AM

Em ủng hộ hai tay...nếu có công ty chuyên nghiệp tổ chức thì còn gì bằng...mình chỉ cần thống nhất về mặt ý tưởng và phương thức thực hiện là ok lun...

haimap198 02-07-2008 09:32 AM

haimap tài trợ tòan bộ cờ phứớn, băng rôn cổ động, font nền sân khấu, logo đề can dán xe, logo số thứ tự, logo hòang tử đen....cái gì liên quan tới quảng cáo tài trợ hết.

rongdenxd 02-07-2008 10:26 AM

Hoan hô bác haimap ,Công ty XPC và tất cả các nhà tài trợ khác, anh em chúng ta mỗi người một tay chung sức để đợt sinh nhật HTĐ sắp tới thành công tốt đẹp. Tiếp tục đi các anh em...

be_ur_hun 02-07-2008 12:51 PM

BTC thật sự rất bất ngờ về việc các anh em đứng ra nhận tài trợ cho chương trình sinh nhật Hoàng Tử Đen. Thay mặt BTC và các anh em sẽ tham dự chương trình, cám ơn các anh rất nhiều.

1stLady 02-07-2008 01:04 PM

1st ko tài trợ đc tiền bạc thì cũng có thể góp chút sức lực. Chuyên môn của 1st là thiết kế công trình nên cái gì liên wan cần đến thiết kế sân khấu - 3D - hay vẽ vời cái gì đấy ... thì hú 1st 1 tiếng. Nhớ phân công sớm để có tgian tranh thủ làm vì 1st cũng khá bận.
1 for all - all for 1
Thân :mrgreen:

Phuc-Phanrang75 02-07-2008 01:39 PM

Hi all,
Mình chuyên ngành điện, nhưng nếu BTC cần gì khác để góp sức làm nên thành công cho Chương trình Sinh nhật Hoàng Tử đen lần 1st thì cứ hú mình. Mình luôn luôn lắng nghe, luôn luôn thấu hiểu và luôn luôn sẵn sàng.
Chân tình!!!
Phúc

be_ur_hun 02-07-2008 02:28 PM

Rất cám ơn tinh thần của anh Phúc, Vân và nhiều anh em khác nữa...BTC hy vọng lần tổ chức đầu tiên tổ chức sẽ gặp nhiều thuận lợi và thành công....Một lần nữa xin cảm ơn.

jimmy nguyen 02-07-2008 04:14 PM

Cám ơn tất cả các đóng góp của AE về mọi thứ!!!

đây là Sinh nhật lần thứ nhất của Hoangtuden, AE có ý kiến gì cứ mạnh dạn phát biểu để chúng ta có một Sinh nhật thật vui và ý nghĩa nhé!!!

Phuc-Phanrang75 02-07-2008 07:21 PM

Jimmy@: Có gì đâu mà ngại Jimmy ơi, chỉ sợ đến lúc đó các bạn và các a.e chạy nhanh quá... hic hic mình theo không kịp thôi. Nói thật tình là mình chưa bao giờ chạy xe quá 70km/h.
Giúp mình với.

haimap198 03-07-2008 09:17 AM

pác nào có thông tin ngành nghề thì hú lên 1 tiếng để còn biết mà phân công nhé. hoan hô pác 1lady 1 cái đi.

phân công cho pác thiết kế sân khấu hòanh tráng như vinperland nhé.

jimmy nguyen 03-07-2008 09:22 AM

Trích:

Nguyên văn bởi ngheomahamxeco
Jimmy@: Có gì đâu mà ngại Jimmy ơi, chỉ sợ đến lúc đó các bạn và các a.e chạy nhanh quá... hic hic mình theo không kịp thôi. Nói thật tình là mình chưa bao giờ chạy xe quá 70km/h.
Giúp mình với.

Mình đi đoàn đông và có tổ chức bài bản về đội hình nên bác yên tâm, không đi nhanh hơn 70km/h đâu! Vả lại sẽ có phân công hợp lý người dẫn đoàn, giữa đoàn, khóa đuôi,m kỹ thuật v.v.... mà! Yên 100 cái tâm đi nhá! :lol:

@All: AE nào có khiếu về cái gì cứ mạnh dạn nha! :lol: :lol: :lol:

black marsk 03-07-2008 10:28 AM

Cho Black phụ một tay nha!!!

Chuyện gì làm cũng được, trừ những gì chưa biết làm. :mrgreen:

nói vui chứ cần gì về thiết kế Banner, poster, cờ phứớn, băng rôn cổ động, font nền sân khấu, logo đề can dán xe, logo số thứ tự, logo hòang tử đen... :lol:

khoabalck

ernesto 03-07-2008 10:33 AM

tốt quá Khoa, vậy anh với em cùng làm vụ này nhé ...

haimap198 04-07-2008 08:30 AM

hai pác phối hợp lam file xong đưa cho haimap. haimap làm nhé.... :mrgreen:

black marsk 04-07-2008 09:21 AM

Trích:

Nguyên văn bởi ernesto
tốt quá Khoa, vậy anh với em cùng làm vụ này nhé ...

aĐạtđen ơi! mình sẽ tiến hành bắt tay vào làm anh nha. Anh em mình gặp nhau và các pôlão ở đâu đó để thống nhất nha.

Khoablack

be_ur_hun 08-07-2008 08:13 PM

Nơi nhận tài trợ cho Sinh nhật lần 1 CD Club Hoàng Tử Đen

Thay mặt BTC rất cám ơn những chia sẽ, đóng góp của tất cả các anh chị em. Hy vọng chúng ta sẽ có một kỳ niệm đáng nhớ trong chuyến đi lần này.

be_ur_hun 08-07-2008 09:08 PM

hai bạn đã triển khai chưa?? Chiều mai BTC có cuộc họp, mời hai bạn ghé qua luôn nhé.

be_ur_hun 09-07-2008 04:18 PM

Anh chị em nào muốn đóng góp cho Chương trình, vui lòng thông tin trên topic này và gửi hiện vật trực tiếp cho Thụy tại Hội quán Thanh Niên trước 20g mỗi ngày.
Rất cám ơn tấm lòng của các anh chị em.
Trân trọng.

haimap198 09-07-2008 08:47 PM

hi các pác. dạo này haimap bận quá bận. các pác cứ tập hợp thông tin gì thì cứ post lên tiện anh em theo dõi. sẽ có 1 số anh em ở xa không tiện tập trung được. các bạn thiết kế xong rồi báo cho mình, hoặc qua nhà haimap để in ngay, hoặc in duyệt mẫu trướcc khi in hàng lọat....vậy nhé mong tin.

be_ur_hun 10-07-2008 12:09 AM

@anh Thảo: anh có thể cho biết Công ty hiện nay có thể in những vật liệu gì và kích thước tối đa máy móc của anh chấp nhận được.
@ernesto, khoa black và ymhee: anh em mình phải gặp nhau để thống nhất tất cả các hình thức thiết kế nhé. Chiều mai có được không?? Mấy giờ thì anh em cùng thống nhất luôn nha.

ymhee 10-07-2008 08:18 AM

chiều nay đá banh đó a Thuỵ...6h-8h sân Đào Duy Anh...

haimap198 10-07-2008 09:13 AM

@be_ur_hun: máy bên anh có thể in trên mọi chất liệu. ( nói hơi quá nhưng có thể thế ) hihihi. còn in trên hiflex thì in tối đa bi nhiêu cũng được, khổ máy 3,2m. còn in trên dean thì vô tư lọai nào anh cũng in được. có thể vào trang web temnhanmac.com xem thông tin thêm.

be_ur_hun 10-07-2008 09:29 AM

Trích:

Nguyên văn bởi haimap198
@be_ur_hun: máy bên anh có thể in trên mọi chất liệu. ( nói hơi quá nhưng có thể thế ) hihihi. còn in trên hiflex thì in tối đa bi nhiêu cũng được, khổ máy 3,2m. còn in trên dean thì vô tư lọai nào anh cũng in được. có thể vào trang web temnhanmac.com xem thông tin thêm.

Cám ơn anh nhiều.

Tuanrocker 17-07-2008 04:21 PM

1. anh Thảo ( Haimap) : tài trợ phần chi phí in ấn cho chương trình.
2. anh Vinh ( ntv77) : 1.000.000 vnđ.
3.
4.
...

Trân trọng.

P/s:Danh sách tài trợ sẽ được cập nhật tại trang 1.

be_ur_hun 17-07-2008 04:51 PM

4.
...

Trân trọng.

P/s:Danh sách tài trợ sẽ được cập nhật tại trang 1.

TuanRulo 19-07-2008 11:28 AM

Tui xin tài trợ 3 bình rượu cần nhé ! Loại bình lớn từ 20 đến 30 người uống say ! Chứ nếu 5 bình thì sẽ rất phí và sẽ làm loãng không khí của lễ hội !
Bảo đãm không say không về nha các bác !

jimmy nguyen 21-07-2008 10:39 AM

Trích:

Nguyên văn bởi TuanRulo
Tui xin tài trợ 3 bình rượu cần nhé ! Loại bình lớn từ 20 đến 30 người uống say ! Chứ nếu 5 bình thì sẽ rất phí và sẽ làm loãng không khí của lễ hội !
Bảo đãm không say không về nha các bác !

Rất cám ơn Rulo anh em nào xung phong chở rượu đi nào??????? :mrgreen:

thehuy 22-07-2008 09:34 AM

Danh sách tài trợ cho chương trình sinh nhật của Hoàng Tử Đen tính tới ngày hôm nay là:

4. Bác Bảo (Tandold): 1.000.000 vnđ
5. Tuấn (Tuấnrulo): 3 bình rượu cần loại lớn.
...

Rất cám ơn và mong tiếp tục nhận được sự ủng hộ từ mọi người.

Trân trọng.

Múi giờ GMT +7. Hiện tại là 06:10 PM.