HOANGTUDEN CD CLUB

HOANGTUDEN CD CLUB (http://hoangtuden.com/frindex.php)
-   Thể thao - Giải trí (http://hoangtuden.com/forumdisplay.php?f=27)
-   -   CLB Bóng Bàn (http://hoangtuden.com/showthread.php?t=1535)

mydalat 10-03-2009 11:46 AM

CLB Bóng Bàn

Hiện nay, Bác Phát và Mydalat đang chơi Bóng Bàn vào lúc 16g chiều mỗi ngày tại Nhà Văn Hóa p.14,Q.10. AE nào muốn rèn luyện thì có thể tham gia chung, khi AE tham gia nhiều sẽ chốt lại giờ giấc cho thuận tiện, Và phát triển rộng rãi môn Bóng bàn trong HTD. Cảm ơn Bác Phát đã dành thời gian tập cho Anh Em .
Địa chỉ: Cách Benly 14,7m.

black.white 10-03-2009 12:05 PM

Là ở dâu anh... em cũng đánh hoài ở Lê Hồng Phong... chỉ có cái e đánh dở lắm...

mickey 10-03-2009 12:17 PM

Trích:

Nguyên văn bởi black.white (Gửi 21798)
Là ở dâu anh... em cũng đánh hoài ở Lê Hồng Phong... chỉ có cái e đánh dở lắm...

Là ở sát bên Benly đó b.w, anh Mỳ ơi bữa nói thêm e nữa là 6 người mà hì hì, nhưng em chưa bít đánh, e sẽ ra xem Bố em và anh đánh nhoa khi nào em biết đánh thì sẽ làm 1 đội.

cuabien 11-03-2009 09:31 AM

Kái này hay lắm nè ! Cho cuabien tham gia với ...hồi nhỏ có chơi dc vài lần giờ không biết có biết đánh không nữa ...hi !

jimmy nguyen 11-03-2009 09:49 AM

Jim cũng sẽ tham gia tập đánh cho có lại cảm giác... Có lẽ tuần sau bắt đầu vì tuần này không có ở SG...

black.white 11-03-2009 10:54 AM

Trích:

Nguyên văn bởi cuabien (Gửi 21829)
Kái này hay lắm nè ! Cho cuabien tham gia với ...hồi nhỏ có chơi dc vài lần giờ không biết có biết đánh không nữa ...hi !

Ham vui quá nha kua... hum bữa rủ thì kô chơi... giờ thấy có người cái nhào vô... làm như vậy được cái gì hả? hả hả hả

soho155 11-03-2009 11:19 AM

em cũng đăng kí 1 suất nữa, mà em đang kí suất ở lớp vỡ lòng nha các bác. không biết gì cả mà thể thao là ghiền à.hehehe

bơm-bớm 11-03-2009 02:11 PM

ý ý ý em tham gia nữa, nhưng mừ em tới trễ, 5h iem mới hết giờ làm,huhu

sonbenly 11-03-2009 10:13 PM

cho em một chỗ dự bị, thích chơi nhưng chưa biết chơi, nhờ các bác chỉ bảo....xin cám ơn....

chan_ga_87 11-03-2009 11:12 PM

Danh sách tạm thời của CLB Bóng bàn tính tới ngày hom nay như sau
1. Bác Phát (HLV trưởng tuyển bóng bàn HTD )
2. Anh Mydalat (Trợ lí 1)
3. Anh Jim (Trợ lí 2)
4. Black.White
5. Cuabien
6. Bơm Bớm
7. Anh SơnBenly
8.
9......
các AE đều phải có trách nhiệm với sự đăng ký của mình để phát triển hoạt động TDTT trong CLB ngày càng lớn mạnh(lấy sức mà đi Tour).
@ Ban huấn luyện : Mong các bác bỏ ít công sức để huấn luyện cho chúng em ạ

bơm-bớm 12-03-2009 09:06 AM

đúng dzồi phải luyện tập thể dục thể thao thôi, nâng cao tinh thần chiến sĩ

jimmy nguyen 14-03-2009 01:06 PM

hôm nay có đánh bóng không các bác? em mới đi Bắc về.... đầu tuần lại đi cao nguyên rồi, tranh thủ tí....

mydalat 16-03-2009 11:35 AM

Hôm nay , CLB bóng bàn lại tiếp tục hoạt động. HLV trưởng đã công tác trở lại sau 2 ngày về nước. Thông báo khẩn của thông báo.

chan_ga_87 25-03-2009 01:11 AM

Câu lạc bộ bóng bàn đang khủng hoảng về nhân sự........Anh Mỳ có kế hoạch để phát triển CLB chưa ạ???

tunbo 26-03-2009 09:45 PM

Trích:

Nguyên văn bởi chan_ga_87 (Gửi 21874)
Danh sách tạm thời của CLB Bóng bàn tính tới ngày hom nay như sau
1. Bác Phát (HLV trưởng tuyển bóng bàn HTD )
2. Anh Mydalat (Trợ lí 1)
3. Anh Jim (Trợ lí 2)
4. Black.White
5. Cuabien
6. Bơm Bớm
7. Anh SơnBenly
8.
9......
các AE đều phải có trách nhiệm với sự đăng ký của mình để phát triển hoạt động TDTT trong CLB ngày càng lớn mạnh(lấy sức mà đi Tour).
@ Ban huấn luyện : Mong các bác bỏ ít công sức để huấn luyện cho chúng em ạ

Thật là chán. Các anh em lên post bài tham gia CLB, nhưng hình như một số anh em chỉ post lên cho ... có bài thì phải (mình nói hình như, vì ... hình như là thế, có thể không hoàn toàn là thế, vì mình mỗi tuần chỉ thu xếp lên chơi được 1 hoặc 2 buổi thôi, nhưng cũng chưa bao giờ gặp)
Đấy là về phía "các anh em", còn về "ban huấn luyện" - như Gà nói - thì xin thông báo thế này : chiều qua 25/3/09, theo lịch mình lên oánh bóng, nhưng trước khi đi, có gọi điện trước cho "Ban huấn luyện", được "Ban" bảo thế này : Ban cái gì mà ban, có thấy đứa nào đánh đâu? Đăng ký rồi bỏ đó không à, làm "Ban" toàn huấn luyện cho nhau hoài, khổ bác Phát cất công đi xa tới chờ hoài. Nghỉ!
Thế là mình đành chuyển hướng sang ... Cờ Tây.
Vụ này rồi sao, anh em nhỉ?

chan_ga_87 26-03-2009 10:48 PM

Em hi vọng có thể tham gia được với các bác vào mỗi buổi chiều nhưng phải từ 5h em mới có thể thoải mái mà chơi được, em có nghe anh mỳ nói sẽ đánh vào buổi sáng.....Em thích giờ này nhất, vận động tí lấy đà cho một ngày làm việc không mệt mỏi...
Không biết các bác nhà mình đã đăng kí rồi thì như thế nào nhỉ?

jimmy nguyen 27-03-2009 09:36 AM

đa phần thấy các AE đăng ký cho vui, mấy lần Jim đánh chỉ thấy Bác Phát, anh Mỳ... một lần thấy Tunbo, Gà, Isalyna.
giờ đánh buổi chiều khoảng 16h30-17h là khá lý tưởng mà còn ít người tham gia, nếu đánh buổi sáng còn lèo tèo nữa... (do giờ HC, phải đi làm)

chan_ga_87 27-03-2009 10:24 AM

vÀ SAU ĐÂY GÀ XIN MỞ LẠI DANH SÁCH ĐĂNG KÝ THAM GIA CLB BÓNG BÀN. CÁC THÀNH VIÊN HÃY SUY NGHĨ KỸ TRƯỚC KHI ĐĂNG KÝ VÌ CÓ 2 LỰA CHỌN VỀ THỜI GIAN

I/ TỪ 16H ĐẾN 18H MỖI NGÀY
1.....
2.....
3.....
4.....
II/ TỪ 17H ĐẾN 19H MỖI NGÀY
1.....
2.....
3.....
4.....
HI VỌNG SỰ NHIỆT HUYẾT CỦA MỌI THÀNH VIÊN VẪN CÒN....VÌ MỘT SỰ NGHIỆP TDTT LỚN MẠNH TRONG CLB

Ý KIẾN CỦA CÁC THÀNH VIÊN (MỌI NGƯỜI CÓ THỂ PM VÀO HỘP THƯ CỦA GÀ, SẼ UPDATE LIÊN TỤC TRONG NGÀY)
1 THẾ HUY : THỨ 2 VÀ THỨ 6 TRONG TUẦN LÀ TỐT NHẤT
2. CHÂN GÀ: THỨ 2,4,6 TRONG TUẦN CŨNG OK, MỌI NGƯỜI CÓ THỂ SẮP XẾP THỜI GIAN LINH ĐỘNG ĐỂ THAM GIA CLB

thehuy 27-03-2009 10:35 AM

VÀ SAU ĐÂY GÀ XIN MỞ LẠI DANH SÁCH ĐĂNG KÝ THAM GIA CLB BÓNG BÀN. CÁC THÀNH VIÊN HÃY SUY NGHĨ KỸ TRƯỚC KHI ĐĂNG KÝ VÌ CÓ 2 LỰA CHỌN VỀ THỜI GIAN

1.....
2.....
3.....
4.....
1.Thehuy
2.CHÂN GÀ
3.....
4.....
HI VỌNG SỰ NHIỆT HUYẾT CỦA MỌI THÀNH VIÊN VẪN CÒN....VÌ MỘT SỰ NGHIỆP TDTT LỚN MẠNH TRONG CLB

Ý KIẾN CỦA CÁC THÀNH VIÊN (MỌI NGƯỜI CÓ THỂ PM VÀO HỘP THƯ CỦA GÀ, SẼ UPDATE LIÊN TỤC TRONG NGÀY)
2. CHÂN GÀ: THỨ 2,4,6 TRONG TUẦN CŨNG OK, MỌI NGƯỜI CÓ THỂ SẮP XẾP THỜI GIAN LINH ĐỘNG ĐỂ THAM GIA CLB

Cê đê 90 27-03-2009 11:26 AM

Cho em một chân dự bị, đang tập đánh với lại 5h mới tan sở. Chạy xuống đó chắc cũng 6h + tham gia không thường xuyên. Có được không mấy bác

jimmy nguyen 27-03-2009 01:54 PM

VÀ SAU ĐÂY GÀ XIN MỞ LẠI DANH SÁCH ĐĂNG KÝ THAM GIA CLB BÓNG BÀN. CÁC THÀNH VIÊN HÃY SUY NGHĨ KỸ TRƯỚC KHI ĐĂNG KÝ VÌ CÓ 2 LỰA CHỌN VỀ THỜI GIAN

1. Jim (nếu có ở Sài gòn)
2.....
3.....
4.....
1.Thehuy
2.CHÂN GÀ
3.....
4.....

funny_bro 29-03-2009 09:37 AM

Cho Anh đăng ký một vé với.hì.hì..
Anh có ý kiến vầy, nên tham gia oánh 6 ngày/tuần AE dể thu xếp thời gian tham gia hơn.
thời gian từ: 17h đến 19h có lẻ hợp lý hơn [oánh xong nghỉ tí, ăn cơm chiều sẻ ngon hơn]
địa điểm vủ như cẩn( vẩn như củ). AE tham gia đông mình sẻ đăng ký bàn tháng, mình sẻ chủ động thời gian hơn.
_ Anh sẻ cố gắng tham gia hàng ngày với AE.
@. các AE thích đánh buổi sáng và thu xếp thời gian oánh thường xuyên được phone cho Anh.

AE HTD ơi.. vì SỨC KHỎE của chính MÌNH, tham gia đi....

chan_ga_87 30-03-2009 04:05 PM

Chiều nay CLB bóng bàn sẽ tập chung vào lúc 4h30, cả nhà chú ý , cả nhà chú ý

jimmy nguyen 30-03-2009 04:45 PM

ra trễ tí, về nhà thay đồ đã, chứ mang giày Tây chạy té nguy hiểm lắm!!!!

thehuy 30-03-2009 05:12 PM

Trích:

Nguyên văn bởi chan_ga_87 (Gửi 22981)
Chiều nay CLB bóng bàn sẽ tập chung vào lúc 4h30, cả nhà chú ý , cả nhà chú ý

Xin cáo lỗi cùng anh em! Hôm nay thehuy không tập trung được, do phải đi đám ma Papa của anh bạn đồng nghiệp.
Đã điện thoại cho Huấn luyện viên nhưng không liên lạc được.

jimmy nguyen 31-03-2009 08:08 AM

hôm qua dù trời mưa gió nhưng vẫn không ngăn được lòng yêu thích thể thao của AE với quả bóng nhựa! Các gương mặt hôm qua như sau: Bác Phát, A Mỳ, Changa, Ejay và Jim
Có lẽ đã tới lúc tập hợp danh sách VDV chính thức để đăng ký bàn cố định giờ luôn, cái này phải nhờ Mod thể thao Changa lên tiếng nhé!

chan_ga_87 31-03-2009 02:22 PM

Chiều nay thứ 3 ngày 31/3/09, CLB bóng bàn vẫn sinh hoạt bình thường, mọi người tập trung tại cafe benly lúc 4h30 để khởi động

jimmy nguyen 01-04-2009 10:38 AM

hôm nay CLB bóng bàn vẫn hoạt động bình thường, mời tất cả các ACE đam mê banh nho nhỏ ghé chơi. Thời gian và địa điểm không thay đổi: 16h30 Benly
Ngày mai vì trùng giờ đá banh của HTDFC nên CLB bóng bàn sẽ nghỉ
Ngoài ra thứ 7 và CN cũng nghỉ
Trước mắt CLB sẽ sinh hoạt 4 ngày/tuần: Thứ 2, Thứ 3, Thứ 4 và Thứ 6

chan_ga_87 01-04-2009 10:55 AM

Đơn xin nghỉ phép
Lý do : sáng nay ra ngoài đường do không cẩn thận và tầm nhìn bị khuất, gà xém tông phải một em nhỏ băng ngang qua đường , hậu quả là chiếc AB của thằng bạn tông vô tường trường Nguyễn Du, gẫy phuộc, bể dàn đầu và bên hông trái, Gà cũng bị va đập vào chân trái , hiện tại đang rất đau và nhiều khả năng không đi được trong vài ngày, Mong các bác thông cảm

jimmy nguyen 03-04-2009 09:21 AM

Hôm qua vì trùng giờ đá banh nên clb không hoạt động, hôm nay CLB bóng bàn vẫn hoạt động bình thường, mời tất cả các ACE đam mê banh nho nhỏ ghé chơi. Thời gian và địa điểm không thay đổi: 16h30 Benly
Cũng nói lại cho rõ luôn là hiện nay CLB bóng bàn HTD hoạt động T2, T3, T4 và T6 hàng tuần nha pà kon!!!!
Tất cả vì sức khoẻ!!!!!!

MaMut 03-04-2009 05:08 PM

Trích:

Nguyên văn bởi jimmy nguyen (Gửi 22839)

1. Jim (nếu có ở Sài gòn)
2.....
3.....
4.....
1.Thehuy
2.CHÂN GÀ
3.....
4.....

Em xin đăng kí một chân dự bị, khi nào vô trỏng, sẽ nhớ vác đồ đạc vào giao lưu với mỗi a một trận. Như vậy có được ko anh Gà :15_8_212:

khoablack 04-04-2009 01:37 AM

môn này có chơi, như lâu rồi kô chơi chắc giờ kô biết chơi luôn quá
hôm nào aMy chỉ bảo he...

khoablack

jimmy nguyen 04-04-2009 09:59 AM

@Mamut: hôm nào vô cứ alo anh em giao lưu cái nhé!
@Khoablack: t2, t3, t4 và t6 hôm nào rảnh cứ ra nhé!

funny_bro 04-04-2009 12:03 PM

xin cáo lổi cùng các bạn trong CLB BB, chiều qua không tham gia cùng các AE được.
cám ơn lảo mydalat đả giúp mình chiều qua.
vì sức khỏe của mình. chiều thứ 2 mình sẻ ngồi trên bàn luôn.hì.hì.

jimmy nguyen 06-04-2009 01:58 PM

Chiều nay đúng 17h các tay vợt bóng nhỏ sẽ ra sân... 16h30 tập trung Benly chuẩn bị khởi động.
Một vài tay vợt họ "hứa" chiều nay có mặt đi nhé!!!
Những ACE nào mới biết đánh hay đang tập đánh đừng ngại vì cũng có một vài người mới biết đánh thôi.
@All: Mọi người phải tập trung đánh đều Ban huấn luyện mới mạnh dạn đặt bàn giờ cố định được!

black.white 07-04-2009 09:32 AM

Chào tất cả các anh chị em TT Club (Table Tennis Club)...

E đã tham gia TT dc vài ngày, bản thân e có 1 số góp ý sau:

1. Nên có một quỹ nhất định để giải quyết chi phí thuê bàn và nước uống (chỉ trà đá) - (Việc này hình như chiều hôm qua đã thống nhất). Đê nghị Mod Gà thông báo

2. Việc phân chia và đánh như thế nào để tất cả các ACE đều có thể tham gia được (Có một quy định cụ thể), chứ theo tình hình thực tế thì e thấy chúng ta cứ vào đánh và không có 1 quy dịnh rõ ràng xoay vòng hay bắt cặp thế nào, việc này dẫn đến tình trạng có một số mem tham gia muốn đánh nhưng không đánh được nhiều, khó nâng cao kỹ năng...

Dạ OK! E xin hết... chừng nào có gì nữa e nói nữa...

arox99 07-04-2009 10:41 AM

Cho em xin địa chỉ cụ thể các bác ơi.. Em cũng khoái bóng bàn lắm

Em góp 1 ý kiến nho nhỏ thế này: bầu ra 1 bác làm tổng đài, buổi chiều bác nào muốn đánh thì gởi sms, bác tổng đài tổng hợp lại xem có đủ cặp đánh hay k0 và và gởi kết quả cho tất cả những người đăng kí chiều hôm đó. Em xin hết.

jimmy nguyen 07-04-2009 11:53 AM

Trích:

Nguyên văn bởi arox99 (Gửi 23623)
Cho em xin địa chỉ cụ thể các bác ơi.. Em cũng khoái bóng bàn lắm

Em góp 1 ý kiến nho nhỏ thế này: bầu ra 1 bác làm tổng đài, buổi chiều bác nào muốn đánh thì gởi sms, bác tổng đài tổng hợp lại xem có đủ cặp đánh hay k0 và và gởi kết quả cho tất cả những người đăng kí chiều hôm đó. Em xin hết.

Trước 5h cứ ghé cafe Benly rồi đi bộ qua CLB cách đó chừng 20m nhé! Đã có Bác Phát làm hội trưởng rồi, Arox chịu khó đọc bài trước nhé!
@All: Chiều nay CLB vẫn sinh hoạt đúng lịch bình thường, riêng Jim, Thehuy và mấy AE trong BQT đánh tới 18h thôi vì phải họp.

jimmy nguyen 07-04-2009 04:20 PM

jim xin phép vắng mặt ngày mai T4 vì đi công tác.... chiều T6 có mặt bình thường!

mickey 07-04-2009 08:15 PM

Chiều nay dù tay mới vừa bị 'lấy" máu còn tê tê nhưng mic vẫn muốn đánh thử bóng bàn xem sao, rất tự tin khi cầm vợt hic nhưng khi cầm vợt đánh thì ra đánh bóng bàn khó quá, ngồi ngoài nhìn thấy dể đến khi cầm vợt đánh thì đánh hụt hoài, đánh 10 lần thì 8 lần đi nhặt banh chỉ có 2 lần đánh trúng. Nhưng cám ơn HLV Chưn Gà, Bác Tun, Bố Phát, anh Jim đã chỉ cho mic đánh lần sau chắc có tiến bộ hơn hì hì.

Múi giờ GMT +7. Hiện tại là 10:09 PM.