HOANGTUDEN CD CLUB

HOANGTUDEN CD CLUB (http://hoangtuden.com/frindex.php)
-   Xây dựng diễn đàn (http://hoangtuden.com/forumdisplay.php?f=14)
-   -   Theme của diễn đàn (http://hoangtuden.com/showthread.php?t=3053)

jimmy nguyen 13-04-2010 08:52 AM

Theme của diễn đàn

Tết âm lịch cổ truyền hay dương lịch gì cũng đã qua rất lâu rồi mà nhìn vô Diễn đàn vẫn thấy còn theme "Xuân Canh Dần", ngoài ra thì chỉ còn lại cái theme "Dark futura" mà thôi.
Jim nghĩ mình nên thay đổi theme "Xuân Canh Dần" đi là được rồi...

LEMOTO 13-04-2010 09:14 AM

Trích:

Nguyên văn bởi jimmy nguyen (Gửi 45423)
Tết âm lịch cổ truyền hay dương lịch gì cũng đã qua rất lâu rồi mà nhìn vô Diễn đàn vẫn thấy còn theme "Xuân Canh Dần", ngoài ra thì chỉ còn lại cái theme "Dark futura" mà thôi.
Jim nghĩ mình nên thay đổi theme "Xuân Canh Dần" đi là được rồi...

- Cảm ơn Jimmy nguyen đã có ý kiến ! Ban Điều Hành đang tiến hành thay đổi theme nhưng vì kỹ thuật nên hơi chậm một tí ! mong mọi người thông cảm nhé !

- Hình nền chính của diễn đàn đã trở lại bình thường rồi ! chỉ có theme " Dark futura " còn hình nền của xuân canh dần (là do chúng ta chọn), sẽ chỉnh sửa luôn trong thời gian sớm nhất !

Cảm ơn mọi sự đóng góp ý kiến của mọi thành viên để diễn đàn chúng ta ngày càng phát triển, mạnh hơn và xa hơn !

Thân chào đại đoàn kết !!!

amateur_vn 13-04-2010 09:41 AM

Theme xuân canh dần mình đã xoá từ đầu tháng 2 âm lịch (tháng giêng là tháng ăn chơi nên mình để hết tháng giêng), hiện tại ngầm định là theme màu đen. Khi người dùng chọn theme xuân canh dần thì mới thay đổi. Theo yêu cầu của anh Jimmy, amateur_vn đã xoá trong mục chọn theme xuân canh dần và sẽ kiếm 1 vài theme mới bổ sung trong thời gian sắp tới. Xin cám ơn đã đóng góp

Forever 13-04-2010 10:44 AM

Anh amateur cho em hỏi là mấy bữa nay giao diện của mục "Diễn đàn" HTD khi truy cập vào thì phần khung "Hot Threads + top view và top thanks" (phía bên dưới khung Random Album Picture) ko hiển thị là bị sao vậy anh??? em đã thử truy cập trên 4 máy nhưng đều ko mở lên được, cách khắc phục như thế nào vậy anh??? (em đã click vào mũi tên bên cạnh rồi nhưng vẫn ko được >>> mũi tên đó biến mất luôn!!!)

Viktor 13-04-2010 02:44 PM

Admin ơi, đề nghị thêm lại theme Ice Blue, mắt em kém nên nhìn theme Dark Furtuna mỏi không chịu được! Mà hiện giờ chỉ có mỗi theme Dark.

Thks Admin

amateur_vn 15-04-2010 11:46 AM

Máy mình vẫn chạy bình thường mà, forever2007wvn kiểm tra lại thử nhé. Cám ơn vì đã góp ý.
Trích:

Nguyên văn bởi forever2007wvn (Gửi 45433)
Anh amateur cho em hỏi là mấy bữa nay giao diện của mục "Diễn đàn" HTD khi truy cập vào thì phần khung "Hot Threads + top view và top thanks" (phía bên dưới khung Random Album Picture) ko hiển thị là bị sao vậy anh??? em đã thử truy cập trên 4 máy nhưng đều ko mở lên được, cách khắc phục như thế nào vậy anh??? (em đã click vào mũi tên bên cạnh rồi nhưng vẫn ko được >>> mũi tên đó biến mất luôn!!!)

amateur_vn 15-04-2010 11:48 AM

Còn trẻ mà sao mắc kém quá vậy Viktor:SugarwareZ-035: . Bổ sung thêm theme Sosumi nhìn đỡ mỏi mắt. Cám ơn
Trích:

Nguyên văn bởi Viktor (Gửi 45440)
Admin ơi, đề nghị thêm lại theme Ice Blue, mắt em kém nên nhìn theme Dark Furtuna mỏi không chịu được! Mà hiện giờ chỉ có mỗi theme Dark.

Thks Admin

jomoibiet 16-04-2010 06:44 PM

Admin ơi dạo này trang wed mình nhìn khó đọc quá, màu sắc lại không được đẹp lắm. Góp ý

Múi giờ GMT +7. Hiện tại là 05:38 PM.