HOANGTUDEN CD CLUB

HOANGTUDEN CD CLUB (http://hoangtuden.com/frindex.php)
-   CD Club Tour (http://hoangtuden.com/forumdisplay.php?f=22)
-   -   TOUR HÀNH QUÂN GIỮA MÙA XUÂN (http://hoangtuden.com/showthread.php?t=6937)

DanhCB 09-01-2015 05:28 PM

TOUR HÀNH QUÂN GIỮA MÙA XUÂN

Vừa rồi không có tổ chức tour đón giao thừa tết dương lịch nên buồn!!!!!
Đến tết Ất Mùi có tour nào đi chơi không ? xin báo là có nha.
Tuy nhiên, có người được nghỉ nhiều, có người nghỉ ít, riêng mình rơi vào trường hợp 2.
Thôi thì cũng đi chơi xuân với người ta, do quá ngắn ngày, mà đi nhiều nên tour có tên:
“ TOUR HÀNH QUÂN GIỮA MÙA XUÂN”
Chương trình như sau:
* Ngày thứ 1: 20/2/2015 ( Mùng 2 Tết) Tập trung tại Nghĩa trang LS/TP. đúng 5 giờ 00 xuất phát. Xa lộ Hà Nội – Quốc lộ 51 – Bà Rịa – Đèo nước ngọt- Phước Hải – Lộc An
( ven biển) – La Gi- Kê Gà - TP.Phan Thiết ( dùng cơm trưa) tiếp tục từ Phan Thiết – Mũi né- Bàu Trắng – Cà Ná - Phan Rang. Nghỉ tại resort Hoàn cầu; tham quan di tích núi Đá chồng - Ninh chữ; Tối giao lưu.
* Ngày Thứ 2: 21/2/2015 ( Mùng 3 tết) đúng 8 giờ 00 xuất phát từ Phan Rang theo QL 27 đi Đà lạt, vượt đèo Krông pha ( ngoạn mục) tham quan Hồ thủy điện Đa Nhim – vượt Đèo Đran về TP. Đà Lạt .
Đăng ký Khách sạn ở (chưa biết). Sau đó, tổ chức dạo quanh Đà Lạt, ngắm hoa dã quỳ, tham quan thắng cảnh Đà Lạt, rồi thẳng tiến về Khu vực thung lũng Suối vàng ăn uống ngoài trời. Chiều tối quay về khách sạn nghỉ ngơi.
* Ngày Thứ 3: 22/2/2015 ( Mùng 4 tết) 9 giờ 00 xuất phát tiến về Sài Gòn (cung đường do tập thể quyết định). Dự tính về đến Sài Gòn lúc 20 giờ 00, mở tiệc chia tay ( phần này cũng do tập thể tự quyết định).
*Chi phí tour: Tạm tính mỗi người: 1 triệu đồng: ăn/nghỉ( trẻ em dưới 10 tuổi miễn phí) Nếu chi phí có phát sinh đến đâu chia đều tới đó.
* Lưu ý:
1. Anh em mang theo lều, võng, bạt, phòng khi không đặt được khách sạn or không thích ở khách sạn, ta phải màn trời chiếu đất.
2. Phương tiện di chuyển: Ai có xe nào đi xe đó; xăng xe tự túc.
Vậy xin thông báo để anh em nào thích chơi tour này xin đăng ký tại đây. Chốt danh sách đăng ký để tiện việc chuẩn bị cho nơi ăn chốn ở hạn cuối vào ngày 01/02/2015.
Xin cảm ơn

1. DanhCB + Miss Super four
2. Kawa + Suzu

khoaton 12-01-2015 05:18 PM

Em trực chỉ Nha Trang từ tối mùng 1 rồi mọi người ui. Nếu "bẻ" tour qua Nha Trang thì em còn được cơ hội gặp mọi người. Còn không thì em chỉ ở Nha Trang với "cuộc chiến sữa và tả"

thehuy 13-01-2015 01:56 PM

Trích:

Nguyên văn bởi khoaton (Gửi 89381)
Em trực chỉ Nha Trang từ tối mùng 1 rồi mọi người ui. Nếu "bẻ" tour qua Nha Trang thì em còn được cơ hội gặp mọi người. Còn không thì em chỉ ở Nha Trang với "cuộc chiến sữa và tả"

Mấy năm qua chả có tôm mắm chua là sao? Hả hả

DanhCB 19-01-2015 11:26 AM

Tới giờ chỉ có bi nhiêu người đăng ký Hic hic.. Còn 2 đ/c vào kẻ thì nói đi Nha trang để giặt tả cho con, người thì đòi cà pháo với mắn tôm là sao????

caotan 19-01-2015 02:33 PM

.................................................. ....

radeon 20-01-2015 10:26 AM

kéo lên cho ace thấy :) tour rát luôn ^^ . có vẻ sau năm Ngọ, mọi người vướng vào cuộc chiến " Sữa và tã " nhiều quá hehe

hung_cattuong 20-01-2015 10:45 AM

" Sữa & tã " ôi thôi rồi lượm ơi !

khoaton 21-01-2015 12:32 PM

Em không hứa nhưng tình hình là trước tết em sẽ đem con xe niva của em lên Đà Lạt làm đồng. Nếu mùng 4 tết em đi Phương Trang từ Nha Trang lên ĐL để lấy con xe về được thì em tháp tùng mọi người. Còn nếu tour đổi qua mùng 5 mới về thì chắc chắn có em tham gia đường về :)

@thehuy: dạo này sữa và tả rồi, chưa hứa được à nhe heheheheh

DanhCB 21-01-2015 01:07 PM

Đề nghị anh em tập trung chủ đề chính, để Qua còn tính, 8 qúa chịu không nổi.

Danh sách tham dự tour
2. Kawa + Suzu

MOLET 21-01-2015 02:58 PM

2. Kawa + Suzu
3.Mỏ lết + Cờ lê

Múi giờ GMT +7. Hiện tại là 10:09 PM.