PDA

Xem bản đầy đủ : TIN BUỒN!!!!!!

rongdenxd
11-09-2008, 11:02 AM
Hôm nay vào lúc 10h00 ngày 11/09/2008 đại gia đình Hoangtuden vô cùng thương tiếc báo tin 7 người "vợ" yêu dấu của AE đã gặp nạn tại cafe Cây si do tội danh "lấn chiếm lòng lề đường". Kết quả cuối cùng nhận được là 3 em đã theo các anh Hugo về đồn chơi cho nó lành và 4 em được ở lại đoàn tụ cùng gia đình sau khi bổ sung giấy tờ và $ :cry:
Bài học kinh nghiệm xương máo rút ra như sau: Khi đi cáfe nhớ mang theo "Giấy đăng ký kết hôn" với "vợ" yêu dấu và wan trọng hơn nữa là kím chổ nào hổng bị nhòm ngó mà ngồi cho nóa lành :mrgreen:

http://i166.photobucket.com/albums/u98/jimmynguyen2000/image_00013.jpg

be_ur_hun
11-09-2008, 11:14 AM
Xin chia buồn cùng ba anh em nào đã bị Hugo "rủ về chơi". Nhân đây cho em quảng cáo tí.....Hội quán Thanh Niên luôn sẵn sàng mở cửa phục vụ quý khách (mặc dù hơi mắc công trong việc gửi xe nhưng thật an toàn) với giá 8.000VNĐ + 2.000VNĐ gửi xe = 10.000VNĐ (vẫn rẻ hơn Cây Si 2.000VNĐ). Vị trí trung tâm thuận lợi cho những lúc tranh thủ rãnh việc của anh em.
Hân hạnh được đón tiếp anh em.

@rongden: sao em đếm đến "08 tờ"

rongdenxd
11-09-2008, 11:21 AM
@bé: tại vì có 1 em ko mang theo giấy nên có 2 tờ
Thông báo là 2 em CD đã đoàn tụ gia đình sau khi đã cập nhật thêm giấy, còn lại em 67 đang nghỉ mát tại đoàn.

be_ur_hun
11-09-2008, 11:25 AM
67 của ai thế anh rồng???? Xin chúc mừng anh em nhé....đã trở về nhà....

roadmaster
11-09-2008, 11:51 AM
Khì! Nghe chừng chủ wán cây sy ôm mớ biên bản heng (Híc, híc tội nghịp "Ấy" quá đê), thoai hổng sao rồi tổn thất đã có "Ấy" lo gồi. Ai bỉu các bẹn đi xê đê mần chi, như tui nè, Hoàng bác sỹ nè, Thehuy nữa nè hổng đi xê đê hổng pị lụm :mrgreen:

gauden
11-09-2008, 11:54 AM
Thành thật chia bùn! :cry:

Eccentric
11-09-2008, 11:57 AM
Chia buồn với các bác! Các bác phải đổi địa điểm thôi, chứ đà này thì uống cafe mất vui!

Eccentric
11-09-2008, 12:00 PM
Khì! Nghe chừng chủ wán cây sy ôm mớ biên bản heng (Híc, híc tội nghịp "Ấy" quá đê), thoai hổng sao rồi tổn thất đã có "Ấy" lo gồi. Ai bỉu các bẹn đi xê đê mần chi, như tui nè, Hoàng bác sỹ nè, Thehuy nữa nè hổng đi xê đê hổng pị lụm :mrgreen:
Úi, vậy ra là "Ấy" lo hít à ?, hihi, ae ko ai phụ trợ cho "ấy" à ?. Mà sao lại không hốt hít vậy cà ? chừa tay ga với wave ra là sao ?, là sao ? :mrgreen:

simba
11-09-2008, 12:07 PM
chia buồn với chủ nhân 7 chiếc, uống cafê như thế hồi hộp quá ah :oops:
Chuyển qua Hội quán đi cho nó an toàn, em toàn gửi xe ở đó ko hà, 2000Đ, thoải mái cả ngày, có điều sẽ hơi buồn vì ngồi xe đường , chẳng ngắm được gì cả.

cd50benly
11-09-2008, 12:34 PM
Hôm nay ngày 11/9 mà các bác ko nhớ à.
Chia buồn cùng các bác mặc dù khi nãy đã chia buồn rồi.
Sự trễ nải đôi khi làm người khác khó chịu nhưng đôi khi cũng có cái lợi, nếu khi nãy mình đi sớm 1p nữa thôi thì mình cũng đã có danh sánh trong đó luôn rồi.
:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

Panda
11-09-2008, 12:54 PM
Hix hix , lâu lâu mới ngồi cà phê sáng cùng các anh , thế mà mấy anh Hugo cho luôn vào danh sách . Ku bạn còn xui hơn , từ sing về , xách 67 tham gia , thế là em nhỏ theo các anh ấy về đồn luôn ^_^ :lol:

cuabien
11-09-2008, 01:08 PM
Trời !!! hên ghê !! lúc nãy cua dịnh ra cây si rồi nhưng lại có việc nên....hên thiệt...hi thành thật chia buồn cùng "7 cô gái ỡ ngã tư Điện Biên Phủ -nguyễn Thông" nha ! :( . kiểu này phải dời địa điểm thiệt rồi !

1stLady
11-09-2008, 01:13 PM
Hị hị ... hị hị :mrgreen:

jimmy nguyen
11-09-2008, 01:14 PM
Em cũng không đi Xê đê nữa nè... hì hì...

onggiachonggay_an
11-09-2008, 01:20 PM
Đúmng là buồn thật!!!
Anh Mỳ còn không biết nhanh tay, nhanh chưn mở cái wán cafe Cây Đa kế bên cây Si, Đảm bảo đông(Anh em ủng hộ)
Đảm bảo nổi tiếng( thương hiệu cafe SIđa vô cùng hot)

let-it-be
11-09-2008, 04:32 PM
Hồi đầu 3h chiều này xe đã về với chủ, chỉ còn giấy tờ và 1 em 67 vào nồi, híc, chậm chút xíu nữa là CD cũng vào kho luôn rồi.
Công nhận CD lúc nào cũng nổi bật, 2 lần tới lấy xe đều thấy các anh ý bu đông, chỉ trỏ bàn tán, hot thật, kiểu này mà bảo xe tui vào kho 1 tháng chắc tui sống hổng đặng.
Thiện tai thiện tai....

boncd
11-09-2008, 07:24 PM
THÀNH KÍNH PHÂN ƯU
Chuyển địa điểm đi các anh em ơi,uống cafe kiểu này hồi hộp quá.

be_ur_hun
11-09-2008, 07:48 PM
Một trong những điều kiện bắt buột khi kinh doanh ăn uống vui chơi giải trí là phải có chỗ đậu xe với diện tích tối thiểu là????? Cái luật này giết nhiều nhà kinh doanh lắm đấy....và còn nhiều điều không thể hiểu nỗi khi đi đăng ký kinh doanh...chán lắm các bác ạh......

Phuc-Phanrang75
11-09-2008, 07:58 PM
Ậy da, thiệt là bất tiện quá đi. Thật là buồn thay cho anh em quá đi! Hồi trưa nghe tình báo mà lòng bộn bề ngổn ngang à!

radeon
11-09-2008, 07:58 PM
Vấn đề chuyển địa điểm đã nói từ lâu rồi mà có bác nào chịu đâu... việc 7 người "vợ" yêu dấu của AE bị Hugo hỏi thăm cũng là chuyện ko sớm thì muộn, tương lai chắc còn lắm chuyện..
Tuy ko mất xèng, nhưng quả là phiền phức các bác nhỉ.
Nào cả nhà cùng chọn 1 bãi đáp mới thôi .. cây Si lành ít dữ nhiều ^^

roadmaster
11-09-2008, 08:41 PM
Hổng zdời đâu hết á! Sáng nay tuy có pị hỏi thăm nhưng cũng đã được cô "Ấy" hứa là bao hết mấy anh mờ. Sao mí anh nhát zdợ, chơi si non người ta zdợ, hổng cho "Ấy" gỡ zdốn giề hít zdợ? Em vưỡn zda đới, chừng nào có chổ nào nhìn "Ấy" hơn thì đổi nhá! háháhá :mrgreen:

let-it-be
11-09-2008, 11:27 PM
Em cũng theo kụ, cũng chưa đành chia tay "Ấy" đâu :lol: :lol: . Nhưng có lẽ cũng chỉ 1 thời gian thôi, xe em em xót. Nếu đổi được "Ấy" thì em mới dám ra. :roll:
Mai em còn ra gặp Ấy lấy cavet nữa, ôi hồi hộp quá đi mất 8)

pigpot
12-09-2008, 07:27 AM
hichic...pigpot lan dau tien di cafe cay si voi anh anh em da bi chup mat con 67....hy vong sang nay se di lay dc e no ve....

tunbo
12-09-2008, 07:55 AM
Vấn đề chuyển địa điểm đã nói từ lâu rồi mà có bác nào chịu đâu... việc 7 người "vợ" yêu dấu của AE bị Hugo hỏi thăm cũng là chuyện ko sớm thì muộn, tương lai chắc còn lắm chuyện..
Đ/ chí này xem ra nhát nhỉ?Chả mất gì mà cũng noạn cả nên?Cú có giấy tờ đầy đủ và đem theo khi ra đường - như quy định của Nhà nước - thì lo cái giề?Hề hề.

be_ur_hun
12-09-2008, 11:52 AM
Đ/ chí này xem ra nhát nhỉ?Chả mất gì mà cũng noạn cả nên?Cú có giấy tờ đầy đủ và đem theo khi ra đường - như quy định của Nhà nước - thì lo cái giề?Hề hề.

Thât ra nói như anh vậy cũng khó.....dù sao ai cũng yêu quý con xe của mình....để bị giam thì xót lắm...chuyện giấy tờ thì dễ...ai cũng mang theo...nhưng vẫn bị phạt vì lấn chiếm lòng lề đường...trái với Quy định của Nhà nước chứ bác.....

tunbo
12-09-2008, 12:32 PM
Hị hị, vừa ở Cây Si về nà,
Hai chuyện đó sao lại cứ nhập lại thế?Về nguyên tắc, đến quán, để xe vào chỗ coi xe của quán - vì có người trông mà - rồi vào uống cafe.Bãi xe của quán vi phạm, là việc của quán, mình đi xe mang theo giấy tờ đầy đủ là ok.
Tất nhiên, xe mình mình xót.Nhưng xót là một chuyện, nhát hay không là chuyện khác :mrgreen: , có giấy tờ đầy đủ, tớ chả sợ bị giam xe. :lol: :mrgreen:

roadmaster
12-09-2008, 12:36 PM
Hị hị, vừa ở Cây Si về nà,
Hai chuyện đó sao lại cứ nhập lại thế?Về nguyên tắc, đến quán, để xe vào chỗ coi xe của quán - vì có người trông mà - rồi vào uống cafe.Bãi xe của quán vi phạm, là việc của quán, mình đi xe mang theo giấy tờ đầy đủ là ok.
Tất nhiên, xe mình mình xót.Nhưng xót là một chuyện, nhát hay không là chuyện khác :mrgreen: , có giấy tờ đầy đủ, tớ chả sợ bị giam xe. :lol: :mrgreen:
Đanh đá phết nhờ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

tunbo
12-09-2008, 12:47 PM
Đanh đá phết nhờ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

hịhị, biết đâu, lại có cơ hội "bị" nâng cấp máy :mrgreen: :mrgreen: :lol:

Eccentric
12-09-2008, 01:59 PM
có vẻ các bác nhà mình khoáy "Ấy" nhể, cũng ghé mấy lần, chưa thấy "Ấy" có .. gì đặc sắc cả, :mrgreen:. Có lẽ phải ra nhiều hơn ?

tunbo
12-09-2008, 02:02 PM
có vẻ các bác nhà mình khoáy "Ấy" nhể, cũng ghé mấy lần, chưa thấy "Ấy" có .. gì đặc sắc cả, :mrgreen:. Có lẽ phải ra nhiều hơn ?
ẹc, vừa gõ chữ, vừa "ấy" hay sao mà cả nửa tiếng mới ra vài dòng?

Eccentric
12-09-2008, 02:59 PM
ẹc, vừa gõ chữ, vừa "ấy" hay sao mà cả nửa tiếng mới ra vài dòng?hí hí, em gõ ko yên, vừa gõ vừa nghe điện thọi, :mrgreen:

radeon
12-09-2008, 10:09 PM
^^ bác nói thế hơi tội cho em, loạn là loạn thế nào :) đây chỉ là ý kiến cá nhân thôi :) bác nào thích say si thi cứ ra đấy cắm chốt, ai cấm nhỉ ... em là em dát lắm, dát cái việc phải chạy lòng vòng từ trụ sở lên kho bạc rọi lại về trụ sở v.v.v ^^. Đúng là em chả mất gì, ae cũng chả ai mất gì nhưng cái ý kiến riêng của em chẳng qua cũng muốn mọi ng đc thoải mái thôi :)
@tunbo: chưa chắc có giấy tờ đầy đủ và đem theo khi ra đường - như quy định của Nhà nước mà đc yên thân đâu bác ạ :)
hihi

tunbo
13-09-2008, 11:54 PM
Nếu mà "chưa chắc có giấy tờ đầy đủ và đem theo khi ra đường - như quy định của Nhà nước mà đc yên thân đâu bác ạ", thì cất xe trong nhà là lành nhất, em ạh :mrgreen: :mrgreen: , tớ chả ngại, còn anh em ra Cây Si uống cafe, mình còn ra; hết, mình ... vẫn ra, mỗi khi thích :lol: :lol: