PDA

Xem bản đầy đủ : ...kính đơn...

ymhee
05-06-2008, 11:11 AM
Cộng Hòa Xã Hội Chủ Nghĩa Việt Nam
Độc lập – tự do – hạnh phúc
-----o0o-----
ĐƠN XIN GIA NHẬP

Kính gửi : Các cụ, các bác, các chú, các anh, các chị, các bạn và cả các em trong Hoangtuden
Chúng tôi là :
Ymhee (Hải)
Wentidini (Minh)
DuongBeHe (Dương)
Vespabepbep (Hiển)
Pigpot (Dũng)
Thích bóp côn (An)
Lam nham (Nguyên)
Nghe xưa có câu “Chim khôn chọn cành mà đậu, người khôn chọn hội mà chơi”…
Thế nên sau một thời gian dài rong ruổi tìm kiếm, hôm nay, nhóm anh em chúng tôi xin gia nhập ngôi nhà của những Hoàng tử đen…
(Ymhee – DuongBeHe – Wentidini – Thi’ch bo’p co^n – Vespabepbep)
(Vespabepbep - Lam nham - Ymhee - Thi'ch bo'p co^n - Pigpot - Pigpot lina)

Quyết chung vai xây dựng Hoangtuden ngày một vững mạnh, phát triển và tràn đầy hạnh phúc !
Xin hứa
Ngày 05 tháng 06 năm 2008
TM. Nhóm anh em GOG
Đã kí

jimmy nguyen
05-06-2008, 11:17 AM
weo-cum weo-cum!!! Có điều mấy cái hình không xem được!!! :cry:

duyanhpt
05-06-2008, 11:23 AM
hôm trước đi tour ra PT mà kg gặp được pác, pác có người quen hay là nhà PT vậy

gauden
05-06-2008, 11:52 AM
Ôi, một cái ra mắt mới hoành tráng làm sao, vừa đông, vừa tha thiết, vừa quyết tâm, vừa có thiện chí...nói chung là khác biệt đến mức ấn tượng! Welcome, welcome!

black marsk
05-06-2008, 01:42 PM
Tạ ơn ...(chúa/trời) đã tặng con người bạn
Để giúp con quên ngày tháng buồn vương
Cùng nắm tay đi trên vạn nẻo đường
Và thế là một tình thương ngự trị

Chúng con nay đã trở thành tri kỷ
Xin tình ...(chúa/trời) mãi ngự trị trong con
Để mối tình luôn còn mãi sắc son
Để chúng con luôn làm tròn bổn phận (tk)

Hãy cùng nhau ngồi lại để nói cho nhau những tâm sự cũng như những vui buồn trong cuộc sống, hãy phấn đấu và tiếp tục bước qua những khó khăn thử thách cũng như những niềm vui trên con đường chung các bạn đã chọn. hoangtuden luôn chào đoán những tấm lòng các bạn.

khoablack

khoaton
05-06-2008, 01:48 PM
sửa link rùi đóa,

Chào mừng các pạn đến với hoangtuden (ymeehee thì gà nhà rùi :mrgreen: )

Tuanrocker
05-06-2008, 02:08 PM
chào mừng Ymhee và đồng bọn gia nhập vào Hoangtuden.

WELCUM, WELCUM!!!!!!!!!!!!!

ernesto
05-06-2008, 02:11 PM
hoangtuden luôn chào đón bạn đồng hành, cùng đi, cùng sống với đam mê ... tổ chức tour đêêê ... ngứa giò quá.
bạn của Hải có thêm cầu thủ nào ko? để coi tình hình lập đội banh cho anh em giảm béo ... hehe

wonghong
05-06-2008, 04:15 PM
Chào mừng 7 tay lái oai hùng (hi hi giống 7 tay súng quá) đến với HTD, hình như mình mới gặp được Ymhee, Vespabepbep còn mấy bạn khác thì chưa, hôm nào 7 tay súng ra UCF nhỉ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

pigpot
05-06-2008, 05:29 PM
sori vi` e chua biet' cach' viet chu~ co' dau'

Hien. nay pigpot dang o singapore...tuan` toi se~ ve` vietnam va chac' chan' se~ cung` Hai ra ga.p moi. nguoi`...

Tha^n.

cuabien
05-06-2008, 05:46 PM
Wao..không ngờ anh Hải lại có bè phái hùng hậu vậy..(si ̀pam) khi nào ra mắt hoành tráng nhớ hú cuabien với nha ! chúc cho hoangtuden ngày càng lớn mạnh hơn nữa...!! :P

caocotno
06-06-2008, 08:41 AM
Chào mừng các bạn đến với hòang tử đen.

Lam Nham
06-06-2008, 11:08 AM
I' i' i' ! co' minh` trong do' kia` ! em xin nghieng minh` kinh' chao` het' thay ba` con ^^

simba
06-06-2008, 11:17 AM
Chào 7 tay súng,
Welcum welcum :mrgreen: Chúc 7 tay súng lúc nào cũng nổ giòn giã như xe CD :mrgreen:
Chủ Nhật này đi Bình Dương đi, sẵn làm quen anh em CD Bình Dương, cũng như cho anh em Hòang Tử Đen diện kiến dung nhan đời thực của cả nhóm xem nào :lol:
@Lam Nham, pigpot : hai bạn vào mục Hướng dẫn sử dụng, xem bài Tải và sử dụng phần mềm đánh tiếng Việt của bác tuấn Rocker nhé. Đánh tiếng Việt cho anh em dễ đọc ,không thôi đọc riết muốn lòi con mắt ra í :mrgreen:
@Ymhee : chú này văn chương rất hay, anh Jim chắc phải sử dụng tài năng này trong dịp nào đó, không thôi phí của giời :mrgreen:
Một lần nữa, chúc mừng đến với Hòang Tử Đen. :P

GATAY
06-06-2008, 04:39 PM
Hi, chào tất cả các bạn, gatay hân hạnh được làm quen với tất cả, hình như là đã gặp nhau ở "Thịnh" rồi nhỉ?????

wentidini
10-06-2008, 10:43 AM
Chào tất cả anh em trong HOÀNG TỬ ĐEN
Tớ là Wentidini (gọi tắt là Wen) trong cái băng đảng của gã Ymhee (Hee) đây….
Wen và Hee là 2 gã du mục từ thửo nhỏ, thửo thiếu thời hai gã du mục nhảm nhí này đã từng liều mạng dùng một con xe Honda Cup 50cc đời 83 chinh phục Thác Mai, Phan Thiết và cả Đà Lạt nữa. Con xe lừng lẫy đó giờ không còn nữa mà đã được thay bằng 2 con chiến mã có tiếng máy gầm vang cùng với nét phong trần lãng tử nhưng không kém phần mạnh mẽ.
Wen, cũng như gã Hee, đã từng là một chân sút lừng lẫy nhưng khác gã Hee giờ 28 tuổi mà vẫn chạy tốt hiện giờ Wen không thể chạy nổi vì mới trải qua ca phẩu thuật khá quan trọng ở đầu gối….hic hic…
Hẹn anh em trên những cung đường thân yêu của Tổ quốc (khả thi) và cả trên những sân cỏ sôi động nữa (hic không biết có khả thi không :?: )…xin hứa xin hứa……….HỨA……..

jimmy nguyen
10-06-2008, 10:46 AM
Hi Wen! Hẹn tháng 8 nhé!!! :mrgreen:

wentidini
10-06-2008, 08:11 PM
Tháng 8 có kèo gì hấp dẫn vậy anh Jimmy, Wen là lính mới tò te nên chẳng biết khỉ gì cả....

jimmy nguyen
11-06-2008, 08:39 AM
Tháng 8 có kèo gì hấp dẫn vậy anh Jimmy, Wen là lính mới tò te nên chẳng biết khỉ gì cả....
Là Sinh nhật Hoangtuden tròn 1 tuổi ý mà!!! :lol: :lol: :lol:

ernesto
11-06-2008, 10:34 AM
Là Sinh nhật Hoangtuden tròn 1 tuổi ý mà!!! :lol: :lol: :lol:
Dân gian còn gọi là ... "thôi nôi" đấy pác :roll: