PDA

Xem bản đầy đủ : Cần mua các miếng đệm cho áo quần bảo hộ

DanhCB
24-11-2011, 03:36 PM
Vừa rồi có sắm áo quần bảo hộ đi mô tô, tuy áo quần có ngăn để dán mấy miếng bảo hộ như vai, khủy tay, gối... nhưng áo quần của mình không có mấy miếng bảo hộ này. Anh em mình biết chổ nào bán xin chỉ dùm, hàng china cũng được. Cảm ơn nhiều.

Cê đê 90
24-11-2011, 04:33 PM
Em không biết miếng bảo hộ của bác nó bằng loại gì, còn của em thì nó giống như miếng mốp, có bán ở hàng phụ liệu may mặc.

Abu-108
24-11-2011, 04:57 PM
Mình cũng tham gia vài tour với HTĐ rồi, hiện cũng chưa có trang bị nào cho ra hồn, nhờ topic của bác Danh, em cũng xin được ACE có kinh nghiệm chia sẻ thông tin của các trang bị này, tour cuối năm đang đến gần rồi
Rất cảm ơn.

truong3dan
24-11-2011, 06:21 PM
@Abu: AE thường mua ở chợ Nga - đại lộ Đông Tây đó anh. Nhưng hàng thường có không đều và cũng ít khi đi nguyên bộ (quần khác, áo khác), ở Tuấn Hưng trên đường Nguyễn Phúc Nguyên cũng có nhưng giá tương đối cao.

@Bác Danh: bộ của em miếng lót cũng bằng xốp...em không biết có chỗ nào bán không nhưng em thấy vẫn có thể mua mốp về cắt tỉa cho vừa ngăn cũng được.

DanhCB
25-11-2011, 08:01 AM
@Abu: AE thường mua ở chợ Nga - đại lộ Đông Tây đó anh. Nhưng hàng thường có không đều và cũng ít khi đi nguyên bộ (quần khác, áo khác), ở Tuấn Hưng trên đường Nguyễn Phúc Nguyên cũng có nhưng giá tương đối cao.

@Bác Danh: bộ của em miếng lót cũng bằng xốp...em không biết có chỗ nào bán không nhưng em thấy vẫn có thể mua mốp về cắt tỉa cho vừa ngăn cũng được.

Anh không biết mặt, mủi nó ra làm sao, hôm nào em cho anh mượn để ngâm cứu & chế biến nếu không mua được.

DanhCB
25-11-2011, 08:08 AM
Em không biết miếng bảo hộ của bác nó bằng loại gì, còn của em thì nó giống như miếng mốp, có bán ở hàng phụ liệu may mặc.

Cho anh xin địa chỉ đi, cửa hàng cung cấp phụ liệu cho xí nghiệp chuyên may gia công áo bảo hộ xuất khẩu chắc có lẽ họ nhập mấy miếng này. Ngâm cứu đi em rồi báo cho anh biết nhé.

black.white
25-11-2011, 01:41 PM
cắt tỉa không ổn đâu a ơi. Bác Danh ra chợ Nga đó, hôm bwxa bac aloo e có nói rồi đó, hay khi nào bác đi hú e, e ở gần đó mừ. dẫn bác đúng cửa hàng, nói nó mình chỉ mua miếng cao su bảo hộ thôi

DanhCB
25-11-2011, 02:00 PM
OK black. White: Anh có ra đó nhìn mấy em bán hàng người thì đẹp nhưng dữ quá o dám hỏi

DanhCB
25-11-2011, 02:21 PM
Mình cũng tham gia vài tour với HTĐ rồi, hiện cũng chưa có trang bị nào cho ra hồn, nhờ topic của bác Danh, em cũng xin được ACE có kinh nghiệm chia sẻ thông tin của các trang bị này, tour cuối năm đang đến gần rồi
Rất cảm ơn.

Nên trang bị đi em, rất cần thiết, muốn biết có tác dụng hay không thì hỏi Anhdao biết liền hà

Cê đê 90
25-11-2011, 04:55 PM
Cho anh xin địa chỉ đi, cửa hàng cung cấp phụ liệu cho xí nghiệp chuyên may gia công áo bảo hộ xuất khẩu chắc có lẽ họ nhập mấy miếng này. Ngâm cứu đi em rồi báo cho anh biết nhé.
Em không có địa chỉ bác ơi, nhưng hôm bộ của em mất 1 miếng, bà thợ may gần nhà nói loại này có đầy, ở các cửa hàng bán phụ liệu, mua theo m2, về cắt đúng hình may lại là oki. Bữa nào gặp em mang bộ của em cho bác coi chất liệu.

simba
01-12-2011, 04:41 PM
B.W nói là ok đó bác, ra chợ Nga mua cái miếng lót, hồi đó em mua về, to quá, cũng tự cắt tỉa để bỏ vào cho vửa, bao trầy xướt luôn, rất ngon. nó dày như cao su ,chứ đâu phải xốp ?
em cũng quên mất tên cửa hàng rồi, bác đi lên lầu, vừa hết cầu thang, quẹo trái, tiệm bên tay trái luôn.
bộ đồ của em mua đến giờ vẫn mặc tốt, mưa to thì mới thấm nước ở tay.

phuongibst
02-12-2011, 08:26 PM
E đang dọn quán "?" còn thấy 1 bộ giáp lưới vô thừa nhận, bác Danh lấy cái giáp vai, khủy tay lắp vào thử coi sao bác?

truong3dan
02-12-2011, 09:25 PM
E đang dọn quán "?" còn thấy 1 bộ giáp lưới vô thừa nhận, bác Danh lấy cái giáp vai, khủy tay lắp vào thử coi sao bác?

Bộ giáp lưới đó của em đó, nhưng em sợ miếng cao su này cứng quá, không biết lắp vào loại giáp bộ có thoải mái không

DanhCB
03-12-2011, 01:52 PM
Chơi giáp cũng lắm công phu:SugarwareZ-042: Nhờ BW tìm bộ bị thủng của em tháo mấy miếng đó ra đưa cho anh được rồi, còn của 3 Dân bằng nhựa cứng lắm, gắn không vừa,thiếu phần nào thì anh chạy ra tuan hung tìm mua. Cảm ơn các em đã quan tâm.