PDA

Xem bản đầy đủ : BATGIOI_SOLO RA MẮT ANH EM HOANGTUDEN

batgioi_solo
18-05-2008, 10:20 AM
Kính thưa các pác! e thường lên Diễn đàn Hoàng tử đen vơi nick Dungduyduyen... nhưng đó là nick cua ông chú em...nay có time rãnh rỗi em post 1 bài để ra mắt tất cả các anh em Hoangtuden ạh....Em tên là Nhất Anh...nhà ở Bình Dương.
Hôm qua em đã gặp được các anh em tại quán cây si...các anh Cuabien, anh Tuanrocker, Changa87 nua và đặc biệt là cụ Zdốt Mát Tơ...hỏi thăm e rất nhìu làm e cũng thấy...hihi thiệt là vui wá các pác ạh...nhưng e còn hơi khớp...chỉ quen cới cụ Zdốt thôi àh..còn nhiều anh em nữa nhưng em k nhớ hết ạh...Mong các bác chỉ dẫn thêm cho thành viên mới ạh...

mydalat
18-05-2008, 01:53 PM
Bátgiới bán bồ cào mua CD rồi àh? khi nào Diễn đàn mình có Satăng nhỉ? Chào mừng đến với Hoangtuden.com

roadmaster
18-05-2008, 09:43 PM
Hơhơ! Chào thằng em zai, chúc chú mau thổi bùng ngọn lửa đam mê CD lên nhé! Em nó ở Bình Dương các bác nào có đi đâu lên í thì a nhô cho hắn (hắn cũng công chức nhà nước) ngồi có anh có em cho vui nhể! Thế nhóa :mrgreen:

Tuanrocker
18-05-2008, 10:28 PM
Hôm bữa cafe cây Si có gặp BatGioi rồi, khi nào pác có dịp lên SG thì cứ ghé cafe với anh em trong 4rum nhé.Anh em có dịp xuống Bình Dương thì sẽ hú pác ra giao lưu hen.

Welcum, welcum!

GATAY
19-05-2008, 12:27 AM
Walcum Batgioi, hân hạnh, hân hạnh....

Phuc-Phanrang75
19-05-2008, 08:52 AM
Welcome bác Bát-giới! Mình nghĩ Nick nào cũng là...nick, quan trọng là nhiệt tình và lòng đam mê CD. Chúc bác luôn cảm thấy "rạo rực" khi gia nhập hội và tham gia diễn đàn ... giống mình :lol: .

tunbo
19-05-2008, 09:06 AM
Một người không nên dùng nhiều nick - để tránh lộn xộn - và nhiều người không được dùng chung 1 nick - để tránh những rắc rối phát sinh, khi có vấn đề về ngôn từ trong bài viết gây ra.

jimmy nguyen
19-05-2008, 09:11 AM
Weo-cum Batgioi tới với Diễn đàn! Tiếc quá, hôm bạn ra cafe cây si mình và bác Mydalat đi miền Tây nên chưa gặp bạn! Có dịp lên SG nhớ hú cafe nhá!

batgioi_solo
19-05-2008, 10:20 AM
Một người không nên dùng nhiều nick - để tránh lộn xộn - và nhiều người không được dùng chung 1 nick - để tránh những rắc rối phát sinh, khi có vấn đề về ngôn từ trong bài viết gây ra.
Vâng.thưa Pác Tunbo, từ nay e chỉ dùng nick batgioi solo thoi ạh.

@jimmy nguyen: hôm ấy e có nghe nói pác Jim và Pác Mydalat di Long Xuyên rồi, hihi...k được gặp Bác cũng tiếc thật. có dịp lên Bình Dương chơi bác nhớ hú em...

gauden
19-05-2008, 11:39 AM
Tiếc quá! Thế là hôm qua đã bỏ lỡ một ly cà phê của Bát Giới rồi! Khi nào đãi lại thì a lô nhé! Mình không ngại xa xôi đâu! ặc ặc ặc!

tunbo
19-05-2008, 12:25 PM
Tớ cũng sắp dọn về Bình Dương đây - bỏ số đt lên đê, hôm nào còn ahô cafe.

batgioi_solo
19-05-2008, 01:38 PM
số đt e là 01698 878 959 và số 0909 43 8866 ạh. Pác Nam-Tunbo và các Pác...có đến Bình Dương thì gọi e ạh. e tên Nhất Anh ạh.

tunbo
19-05-2008, 01:46 PM
Óe, tên Bát Giới biết cả tên tục của mình luôn.hé hé :lol: :lol: :lol:

batgioi_solo
19-05-2008, 01:49 PM
e đã được cụ Zdốt giới thiệu ạh, cụ Dốt nói pác Nam là mod thi phải..mà e chưa gặp pác lần nào hết... về BD nhớ a nhô cho e

Truongarmy
19-05-2008, 02:43 PM
Chào mừng batgioi_solo đến với Hoangtuden.com. Qua Đồng Nai alo cho mình. Mình tên Trưởng-DCDC: 091.790.7546. WEO COM...

onggiachonggay_an
19-05-2008, 03:07 PM
Welcum!!!
hé!hé! Anh em Binh Dương mình càng ngày càng đông!!!
Em cũng ở Dĩ An - Bình Dương!!!
0908 34 46 34!!! em tên An!!

batgioi_solo
19-05-2008, 05:12 PM
Welcum!!!
Tiện thể cho em hỏi anh An là ở bên Dĩ An có hội CD k? chứ Bên chợ Thủ cũng có 1 hội, mà đa số là Vespa nhiều,nhưng CD thì lèo tèo có vài chiếc àh. Sao anh em mình k hợp lại thành 1 hội đông đông cho vui ( giống DCDC đó). Ở Chợ Thủ + Dĩ An + Lái Thiêu = cũng hoành tráng lám nhá.
Khi nào Pác An wa Chợ Thủ chơi thì A lô e cafe nhe.
@ Truong_army: có dịp wa Đồng Nai sẽ phone Bác Trưởng ạh.

onggiachonggay_an
19-05-2008, 06:45 PM
Dĩ An không có hội CD bác Trư ạ, cũng có khoảng 5 hay 6 chiếc nhưng mình chưa tập hợp các anh em lại được.... Kể ra ý kiến của Bác Trư cũng hay!!!
Anh em mình tập hợp lại thành nhiều nhóm để khi có việc ở Tổng Hành Dinh Hòang Tử Đen, chỉ cần phát động 1 phát là anh em 4 phương trời kịp về quy tụ...
Cũng như lúc các pác DCDC hú 1 tiếng, Anh em gần nhất tiếp ứng kịp thời liền!
Sẵn kể luôn chuyện ngày hôm qua, do em chủ quan, ko thèm liên lạc trước, cắm đầu chạy qua BH đi với mấy anh em DCDC, đến Cầu Hóa An, phone cho Tuấnrocker, Tuấn nói cancel rồi....Hic! lủi thủi chạy về..

jimmy nguyen
20-05-2008, 08:46 AM
Dĩ An không có hội CD bác Trư ạ, cũng có khoảng 5 hay 6 chiếc nhưng mình chưa tập hợp các anh em lại được.... Kể ra ý kiến của Bác Trư cũng hay!!!
Anh em mình tập hợp lại thành nhiều nhóm để khi có việc ở Tổng Hành Dinh Hòang Tử Đen, chỉ cần phát động 1 phát là anh em 4 phương trời kịp về quy tụ...
Sẵn kể luôn chuyện ngày hôm qua, do em chủ quan, ko thèm liên lạc trước, cắm đầu chạy qua BH đi với mấy anh em DCDC, đến Cầu Hóa An, phone cho Tuấnrocker, Tuấn nói cancel rồi....Hic! lủi thủi chạy về..
Sorry cậu vì đông người quá không thể nhắn tin riêng cho từng người được... Cũng tại cậu không xem tivi nữa mà.... :lol:

mickey
20-05-2008, 08:58 AM
"Tiếng lành đồn gần tiếng dzữ đồn xa" anh Bò ạ he hé :lol: :lol:

Truongarmy
20-05-2008, 09:16 AM
-Sorry men, hẹn dịp khác vậy và mong được sự giúp đỡ...

hung_cattuong
20-05-2008, 03:58 PM
Welcum!!!

- ka...ka...ka đông dzui đông dzui các pác cho em tham gia dzới nghen. Nguyễn Thanh Hùng - Đc: 35 KP.4 Bình Chiểu, Thủ Đức (gần ngã tư Gò Dưa) 0908855950. Hiện đang đi xe CD-125 - 29H 9847.
@onggiachonggay: lâu gồi không gặp, lúc nào café hén.
@batgioi_solo: em cũng thường xuyên lên BD nhậu & cafe lắm, hôm nào rỗi ranh lên BD em DT pác cafe hén.

onggiachonggay_an
21-05-2008, 12:39 AM
@Cụ Chim: em có trách móc gì cụ đâu ạ!!! Tại nhà em không có tivi!!! cũng tại em máu quá, đến giờ vẫn còn máu!! :mrgreen: Thế mới "già gân" Bác Chim nhể!! :lol:
@Truongarmy: Anh em mình hàng xóm cả, hôm nào anh em mình "đại náo" 1 bữa nhé!!
@Hung_Cattuong: Đúng là lâu lắm anh em minh hẳng cà phê cà pháo gì cả, Bác có vợ mới mà chẳng ới anh em tiếng nào cả!!! Hôm nào anh cho em xem dzợ pé cúa anh tý nhé!!! :mrgreen: