PDA

Xem bản đầy đủ : Xin cảm ơn

mydalat
05-05-2008, 08:45 AM
Vậy là cũng sắp đến Sinh nhật Hoàng Tử Đen rồi, giật mình nhìn lại mọi việc đã qua. Mình lo sợ quá, Mình nghiện sân chơi này mất rồi. Đêm về say lặt lìa lặt lọi...lên Hoangtuden..sáng sớm thức dậy mắt nhắm mắt mở...lại lên Hoangtuden..mỗi khi buồn vui, thăng trầm trong cuộc sống lại Hoangtuden...nó đã gắn liền như một phần cuộc sống mình vậy, một chỗ dựa tinh thần rất êm đềm, nồng ấm.
Đôi khi cũng có những sóng gió, những cam go xảy ra trên Hoangtuden mình lại thấy chỉ như một giấc mơ buồn vậy thôi. Rồi mọi chuyện cũng qua AE lại được ngồi hét ......lảm nhảm......càm ràm .....tâm sự với nhau và cười :lol: Một ngày mới lại đến, nắng rất đẹp. Xin tri ân các AE đã lập nên sân chơi này, những AE đã cống hiến bản thân mình để có một Hoangtuden ngày hôm nay.

mydalat
05-05-2008, 08:48 AM
Sến pà cố luôn....hee..he

jimmy nguyen
05-05-2008, 08:50 AM
Ai cũng thế A.Mỳ ạ! Chỉ có điều là anh ....Xì pam pà kố luôn!!!! :evil:

wonghong
05-05-2008, 08:53 AM
Trời anh Mỳ của HTB đây sao, hôm qua thì láng cón, hôm nay thì văn chương lai láng , đúng là sến thiệt :mrgreen: ...
nhưng đúng rùi....

soho155
05-05-2008, 09:19 AM
a mì đúng là "có tuổI" rồI nên nóI chuyện hay ghê. hehehe.

jimmy nguyen
05-05-2008, 09:23 AM
a mì đúng là "có tuổI" rồI nên nóI chuyện hay ghê. hehehe.
Ha ha... đã "mong manh dễ vỡ" rùi mà dám chọc ha! Soho gan thiệt!

mydalat
05-05-2008, 09:27 AM
:oops: Gìa gì?soho xìpam còn được mà...lâu lâu Già lẩn thẩn tí ấy mà..Hì...hì..

cd50benly
05-05-2008, 09:36 AM
Trời anh Mỳ của HTB đây sao, hôm qua thì láng cón, hôm nay thì văn chương lai láng , đúng là sến thiệt :mrgreen: ...
nhưng đúng rùi....
Wonghong so sánh cụ Mỳ với Hoàng tử Béo thì đúng là 2 vế hay trong một câu đối rồi.
Mà công nhận hôm nay anh Mỳ cũng sến thiệt.

roadmaster
05-05-2008, 11:14 AM
Má ơi kíu con! Chảy nước ướt hết ...... zdồi :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: Tâm cái mà văn trạng, hôm qua chắc xỉn wắc cần nên hôm nay còn xỉn đây. Hehehe, nhưng mà nghe cũng có lý nhể!

ntv77
05-05-2008, 11:36 AM
Khiếp quá, không dám đọc, ngại nhất là đọc văn chương mùi mẫn ướt át. y như lúc thứ trưởng đánh bóng bàn nhỉ. :P Ai có cái khăn cho Ác mượn.

khoaton
05-05-2008, 12:01 PM
hé hé .... công nhận anh My được cái nhiều tuổi ..... mấy cái kia sến pà cố ..... :lol: :P 8) :twisted: :mrgreen:

My ơi là My......

thehuy
05-05-2008, 12:31 PM
hé hé .... công nhận anh My được cái nhiều tuổi ..... mấy cái kia sến pà cố ..... :lol: :P 8) :twisted: :mrgreen:

My ơi là My......

Nên thehuy gọi hắn là Mỳ "mượt mà" :lol: :lol: :lol:

be_ur_hun
05-05-2008, 01:04 PM
Xin nhắc lại với các anh em: "đồ cổ, dễ vỡ". Mong các anh chú ý khi tham gia bài "Xin cảm ơn" của Thứ trưởng.

jimmy nguyen
05-05-2008, 02:06 PM
Cảnh cáo 2 thành viên Khoaton và Soho vì ghi sai tên Thứ trưởng!!! 8O
Soho: mì (Sai chữ i lại còn không viết hoa!)
Khoaton: My (không có dấu huyền)
Chít, kỳ này Kụ Mỳ mà giận thì chít!!!!!! :twisted: :twisted: :twisted:

khoaton
05-05-2008, 03:37 PM
Cảnh cáo 2 thành viên Khoaton và Soho vì ghi sai tên Thứ trưởng!!! 8O
Soho: mì (Sai chữ i lại còn không viết hoa!)
Khoaton: My (không có dấu huyền)
Chít, kỳ này Kụ Mỳ mà giận thì chít!!!!!! :twisted: :twisted: :twisted:

Em viết dzậy cho giống Việt kiều ... :mrgreen:
Pác chim khó nhể.... đúng là "tuổi không đợi .......tài"... hí hí

@sorry, sì pam quá, tập trung chuyên môn, tập trung chuyên môn :!:

let-it-be
05-05-2008, 10:35 PM
Thôi các bác cũng nói hết ý rồi, em mà tham gia vào là "đồ cổ" này "vỡ" thật đấy. :mrgreen:
Bravo anh "Mỳ mượt mà". Em chạy đây :lol:

mydalat
05-05-2008, 10:45 PM
Khà...Khà.....Lâu lâu già càm ràm một tí mà chúng nó bu vào chửi Già ghê quá..Cũng có chuyện để nói 1 ngày phải không AE.Bị tui dụ rồii..Hà...hà

NghiaCaSau
05-05-2008, 11:06 PM
Hehe, kụ Mỳ sến thật đó. Nhưng mà em thấy những điều kụ nói chắc đều là "bệnh" chung của anh em. Em cũng thế, sáng vô tới cty, vừa mở máy lên thì cũng hoangtuden.com 1 phát, đầu giờ trưa, mở máy lên thì hoangtuden.com phát nữa (mà ở cty là em phải trốn sếp để lên mạng coi đó), về tới nhà thì thôi rồi, khỏi nói luôn, cứ hoangtuden.com rồi để đó, chút chút lại F5 1 lần, có bài gì mới là đọc ngấu nghiến luôn, nhưng nhiều khi chả biết reply gì cả.
Chắc kì này nghiện thật rồi :mrgreen:

gauden
06-05-2008, 08:53 AM
Anh em thân mến,

Theo dõi chủ đề này đến đây thì mình thực sự cảm thấy hơi nghẹn ngào.

Biết rằng dăm ba câu châm chọc, đùa giỡn sẽ làm cho cái topic nó rôm rã hơn nhưng có vẻ như chúng ta đã quá đà và đang bỡn cợt trên cái cảm xúc rất thật của một thành viên. Đành rằng anh Mydalat là người hay đùa giỡn khi gặp gỡ anh em, tuy nhiên cũng có lúc anh ấy lắng lòng mình với những cảm xúc rất thật, những tình cảm rất đáng trân trọng dành cho hoangtuden, cho anh em chúng ta, sao lại có thể bảo là “sến” nhỉ. Chẳng lẻ thể hiện tình cảm với nhau thì luôn là “sến” hay sao? Và nếu hoangtuden thiếu những cái "sến" như thế này thì chúng ta gắng bó với nhau bằng gì?

Tôi và bạn cũng thế, khi vui, lúc buồn chúng ta đều muốn chia sẻ và được chia sẻ nhưng điều quan trọng là tôi và bạn có đủ can đảm để viết lên những tình cảm đó của mình như anh Mydalat không?

Vậy nên Tôi thiển nghĩ chúng ta không nên tiếp tục với những câu bông đùa nữa vì nó sẽ làm cho chủ topic rất gượng gạo khi đã lỡ “phóng lao” và tệ hơn là nó sẽ chẳng khuyến khích ai trong chúng ta tiếp tục viết về những tâm tư, tình cảm của mình khi tham gia hoangtuden.

Và cuối cùng, nếu quả thật chủ topic muốn tạo ra đề tài này để "càm ràm" và "lừa" mọi người hoặc gây cười thì có lẽ cái mục này không phải là nơi để làm như vậy! Đã có lần Tôi vào mục "Thông tin offline" thì thấy tòan hẹn nhau cafe 1h sáng chỉ để mà ...đùa với nhau!

Vài lời chia sẻ và cũng là cảm xúc của mình vào thời điểm này- khi đọc bài viết của mọi người mong mọi người hiểu và nếu có dài dòng thì xin cáo lỗi vì đã xì pam.

Trân trọng,

jimmy nguyen
06-05-2008, 09:07 AM
Không có gì đâu Gấu ạ! ae hiểu nhau quá mà! Biết là a Mỳ nói lên những tình cảm thật chứ nhưng đâu ai dám cười đâu? Ai cũng vậy thôi, cũng cám ơn a Mỳ nói lên dùm tình cảm mà hầu như ae chơi trên này đều có!!! Còn vài lời nói giỡn thì... ai cũng hiểu là như vậy chứ không có ý châm chọc a Mỳ đâu! :lol:

wonghong
06-05-2008, 09:34 AM
Bác gấu hiểu nhầm AE rùi, trong lòng mọi AE trên đây ai cũng như Mr. Mỳ, chẳng lẽ mấy bài viết tiếp theo lại "xổ lòng" theo thì ai vô đây đọc cũng khóc như mưa... tôi thì chưa có dịp hân hạnh đi tour nào cùng AE, nhưng sáng ra là HTB là trang mở đầu tiên, lúc nào rảnh cũng vậy...thậm chí buổi tối chợ vợ con về nhà rùi còn ngồi lên bật máy vào xem, nhìu khi bà xã cằn nhằn sao không đi nghỉ thì cũng ráng mà chịu... ác ác "xổ lòng" rùi thôi không nói nữa :oops: :oops: :oops:

tunbo
06-05-2008, 10:23 AM
Đây là mục "Góp ý xây dựng diễn đàn", chứ không phải nơi giỡn.
Hoặc là bản thân anh Mỳ đặt bài viết nhầm chỗ, hoặc là mọi người đang giỡn mà không để ý rằng chỗ này không phải chỗ giỡn.

Eccentric
06-05-2008, 10:39 AM
Cảm ơn anh Mỳ đã chia sẻ cảm xúc của mình.

P/S: bài này có nên chăng đặt ở "Honda CD và bạn" ?

simba
06-05-2008, 10:55 AM
@ bác Mỳ : cám ơn bác đã chia sẻ cảm xúc vì có người tình cảm thì có, nhưng văn chương lè phè nên ngại không dám viết ra, em là một ví dụ nè :mrgreen: . Mọi người vào bình luận, nhưng em nghĩ toàn là ủng hộ bác không đó, nên nếu chữ nghĩa có gì làm bác không vui, đừng để bụng nha.
@ all : Simba thấy mọi người đều có tình cảm tốt, vậy là vui rồi. Chắc chắn khi giỡn giỡn xíu thì cung chỉ để cho không khí bớt cảm xúc đi chút xíu, chứ không là " khóc ròng " cả nhóm àh :P
@ vậy anh Tunbo muốn để qua mục nào, theo bác Ecc chuyển qua " Honda CD và bạn " cũng hợp lý.
Vài dòng tâm sự cùng anh em. Thân chào.

mydalat
06-05-2008, 04:47 PM
Sorry các Bác mydalat đã sửa sai rồi.Xin chân thành cảm ơn các AE đã nhắc nhở. :cry: :cry: :oops: :oops: :oops: :oops: :oops: :oops: :oops: :oops: :oops: :oops: :oops:

onggiachonggay_an
17-05-2008, 06:13 PM
Chào Bác Mỳ!!!
Chắc Bác chưa kịp quên thằng em láu cá mà lần gặp ở chổ Bác Chim, rồi Bác chờ thằng đó qua Hội Quán uống cafe không???
Em là thằng ku đó nè!!!
Hôm nay đọc bài của Bác em thấy bác thật tình cảm, chứ đâu có ăn thua đủ với em như hôm ở HQ đâu.... Em nghĩ sai về Bác rồi...
Còn về dzụ xì-pam đua, nếu có, Bác đừng treo nick em tội nghiệp nhé...
:mrgreen: :mrgreen: (xì-pam) :mrgreen: