PDA

Xem bản đầy đủ : Tìm cặp bô CD 125

dirvaha
30-04-2008, 02:49 AM
Em đang cần cặp bô quả nhót cho con vợ của em. Bác nào thanh lí thì pm cho em nhé.
Em ở ngoài Hà Nội.

jimmy nguyen
05-05-2008, 09:18 AM
Em đang cần cặp bô quả nhót cho con vợ của em. Bác nào thanh lí thì pm cho em nhé.
Em ở ngoài Hà Nội.
Đặt làm mới cho rồi bạn ạ! Tầm 1T5.....

radeon
06-05-2008, 06:22 PM
Đặt làm mới cho rồi bạn ạ! Tầm 1T5.....
Cho em hỏi giá đó là nguyên cặp pô hay vẫn dùng lại cổ pô cũ của CD hả bác Jim?
Em cũng mới mua Cd nên nhiều cái còn chưa rõ lắm. Thx bác!

rongdenxd
06-05-2008, 07:20 PM
@radeon: 1,2T chưa có cổ pô , 1,6T thì luôn cổ, dạo này gạo lên giá không biết Pô có lên chưa nữa. :mrgreen:

cd50benly
06-05-2008, 07:41 PM
@radeon: 1,2T chưa có cổ pô , 1,6T thì luôn cổ, dạo này gạo lên giá không biết Pô có lên chưa nữa. :mrgreen:
Em làm chổ Long tháng trước đã 1t25 không có cổ pô rồi chưa tính tiền gọi đt liên tục trong hơn 1 tháng mới lấy được pô. Giờ bác Long đang treo bảng không nhận đặt hàng nữa thì chưa biết giá cả ra sao . :(

Kenzi Duke
06-05-2008, 08:13 PM
e đả đc ăn wả nhót 1 lần.. nhưng em thề là em mà biết cặp pô wả nhót nó như thế nào thì e chết ngay tức khắc... mà các bác phía Bắc có vẻ thik dùng wả nhót để diển tả wá nhỉ.. nào là xinhan wả nhót, rồi đến pô wả nhót.. e đang tưởng tượng ko biết cặp vè wả nhót nó ra sao đây.. haizzzzz..... sao bác ko vẻ cái hình rồi post lên cho dể hình dung nhỉ.. sẳn tiện bác để kích cở vào luôn để các "truyên gia" đặt hàng dùm bác cho chính xác

Phuc-Phanrang75
06-05-2008, 10:26 PM
Hehehe thiệt tình, nói nào ngay, em mới cưới con "zợ" 2 nên đọc mấy từ "chiên ngành" zề CD này mà muốn điên cái đầu luôn. Hy zọng các a.e đi trước nên có cuốn từ điển "chiên ngành" cho một số a.e mới gia nhập hội tụi em nhờ.

radeon
06-05-2008, 10:59 PM
e đả đc ăn wả nhót 1 lần.. nhưng em thề là em mà biết cặp pô wả nhót nó như thế nào thì e chết ngay tức khắc... mà các bác phía Bắc có vẻ thik dùng wả nhót để diển tả wá nhỉ.. nào là xinhan wả nhót, rồi đến pô wả nhót.. e đang tưởng tượng ko biết cặp vè wả nhót nó ra sao đây.. haizzzzz..... sao bác ko vẻ cái hình rồi post lên cho dể hình dung nhỉ.. sẳn tiện bác để kích cở vào luôn để các "truyên gia" đặt hàng dùm bác cho chính xác
Hình như quả nhót ..gần giống quả cà chua bi trong Sài Thành thì phải ^^

let-it-be
06-05-2008, 11:49 PM
Đúng là giống quà cà chua bi nhưng dài hơn, hình bầu dục.
Nhưng mà mà..hình bầu dục là hình gì vậy :mrgreen: