PDA

Xem bản đầy đủ : Hỏi tìm 1 cặp cốp

ddec14
17-02-2011, 05:04 PM
Tình hình là chiếc xe độ của em đang bế tắc vấn đề cốp xe, để mọi thứ linh kiện điện xe lộ ra ngoài rất nguy hiểm. Em có thảm khảo chiếc xe của bác Jimmy thấy thích cặp cốp này quá, không biết Sàigòn có bán không, nếu có thì bán ở đâu và giá rổ thế nào, mong các bác cho em 1 lời khuyên :D

http://i166.photobucket.com/albums/u98/jimmynguyen2000/Dsc05553.jpg

Veloc
18-02-2011, 09:20 AM
Ra thợ đồng gò 1 cái bác ôi.
Còn không kiếm 2 cái thau, sơn phết lại ốp vô cũng ngon lành:maniac:

jimmy nguyen
18-02-2011, 02:19 PM
Cái cặp cốp ấy là gò chứ không có bán sẵn đâu. Bạn nên tìm 1 tiệm gò (làm đồng) uy tín rồi đem xe ra cho họ đo đạc và thoả thuận kiểu dáng, giá cả, thời gian và... tiến hành thôi!

tn_design884
19-02-2011, 10:14 AM
bác Jim ơi cho em hỏi cái BXL như trong hình này bữa bác làm là từ bình của xe gì lên vậy ah , em thích kiểu này mà ko biết của xe gì , em cũng đang dọn 1 con Bonus có gì bác tư vấn em với

jimmy nguyen
19-02-2011, 11:15 AM
bác Jim ơi cho em hỏi cái BXL như trong hình này bữa bác làm là từ bình của xe gì lên vậy ah , em thích kiểu này mà ko biết của xe gì , em cũng đang dọn 1 con Bonus có gì bác tư vấn em với

Làm mới hoàn toàn, gò tay... Nói chung con xe đó toàn làm mới bằng tay cả chứ không phải lấy của xe khác lắp vào....

tn_design884
19-02-2011, 01:38 PM
Làm mới hoàn toàn, gò tay... Nói chung con xe đó toàn làm mới bằng tay cả chứ không phải lấy của xe khác lắp vào....

anh cho em hỏi một cặp dè gò mới luôn thì nhiêu ah , BXL đó bác làm hết nhiêu thế pm giúp em nhé ( Bonus mà em muốn dọn về dáng zin bác có dư phụ tùng ko ah , như dàn áo ngoài chẳng hạn , nếu có bác pm vô hòm thư em biết nhé )phiền chủ topic chút nhé .