PDA

Xem bản đầy đủ : Cùng đón giao thừa 2011 + chụp hình pháo hoa

cd-woman
25-01-2011, 11:10 AM
Tình hình là tuần sau là đến Tết rồi,thứ 5 tuần sau là 30 Tết, e có ý định đi chụp pháo hoa đêm giao thừa (e sẽ đi cùng với lớp nhiếp ảnh của em) ai ko làm gì hay còn ở lại Sài Gòn thì hẹn và join cùng em nhé.Địa điểm thông thường e đặt chỗ bên kia Phà Thủ Thiêm,nếu như bắn tại bến nhà rồng thì nơi đây ngồi xem và bắn là tuyệt vời nhất, âm thanh trung thưc &ngồi xem cứ như là nó muốn rơi xuống đầu mình ý.Có điều 10.00pm phải đến để xí chỗ.Anh em ai đi thì đăng ký để em biết mà đặt chỗ nhé.Chốt số lượng cuối ngày 01-02-2011 ( tức 29 Tết)

1/cd-woman
2/
3/
4/
5/
....

sonbenly
25-01-2011, 12:46 PM
có một điểm bắn pháo bông nữa là Khu Công Nghiệp Tân Bình, tới sớm 30p là có một chỗ tuyệt vời, năm ngoái sonbenly đã chụp, anh em có thể tham khảo:

http://www.hoangtuden.com/showthread.php?t=2858

1stLady
25-01-2011, 01:05 PM
có một điểm bắn pháo bông nữa là Khu Công Nghiệp Tân Bình, tới sớm 30p là có một chỗ tuyệt vời, năm ngoái sonbenly đã chụp, anh em có thể tham khảo:

Chỗ đó e rằng bgiờ thay đổi nhiều rồi anh Sơn - nếu được anh đi khảo sát thử coi :) Năm nay có bắn bên đó ko anh Sơn?

Vụ này 1st đăng kí 1 vé, nhưng chưa biết là theo ai đây :D

cd-woman
25-01-2011, 01:19 PM
Em thì sao cũng được, chủ yếu có chỗ đứng và tầm nhìn tốt để bắn là được,e thấy a Sơn đưa ra idea bên khu công nghiệp Tân Bình ok , vì có thể mình đi về hướng đó sẽ đỡ đông đúc hơn và ít kẹt xe hơn hướng lên Q1.Anyway nhờ anh Sơn xem xét và khảo sát tình hình giúp anh em nhé.Thanks

truong3dan
25-01-2011, 01:22 PM
Giao thừa 3dan phải ở nhà cúng và sau đó là dự tiệc trà "gặp nhau đêm giao thừa" với gia đình, phải 1g sáng mồng 1 mới có thể lết ra ngoài...muốn join mà không join được với ai cả!!!
Có ai trong mùng đi dạo đường hoa và bắn phá thì mình sẽ join vậy!

standard
25-01-2011, 02:06 PM
Tình hình là tuần sau là đến Tết rồi,thứ 5 tuần sau là 30 Tết, e có ý định đi chụp pháo hoa đêm giao thừa (e sẽ đi cùng với lớp nhiếp ảnh của em) ai ko làm gì hay còn ở lại Sài Gòn thì hẹn và join cùng em nhé.Địa điểm thông thường e đặt chỗ bên kia Phà Thủ Thiêm,nếu như bắn tại bến nhà rồng thì nơi đây ngồi xem và bắn là tuyệt vời nhất, âm thanh trung thưc &ngồi xem cứ như là nó muốn rơi xuống đầu mình ý.Có điều 10.00pm phải đến để xí chỗ.Anh em ai đi thì đăng ký để em biết mà đặt chỗ nhé.Chốt số lượng cuối ngày 01-02-2011 ( tức 29 Tết)

1/cd-woman
2/Standard
3/
4/
....

ISALYNA
25-01-2011, 03:51 PM
Dịp Tết Tân Mão 2011, TP. Hồ Chí Minh sẽ bắn pháo hoa tại 7 điểm trong đó có 5 điểm tầm cao và 2 điểm tầm thấp. Cụ thể:

5 điểm tầm cao gồm:
• Khu vực xưởng đóng tàu Cari;
• dự án xây dựng Trung tâm Hành chính quận 7 (phường Tân Phú, quận 7);
• dự án Công viên Văn hóa Gò Vấp (quận Gò Vấp);
• Khu Tưởng niệm Liệt sĩ Ngã Ba Giồng (huyện Hóc Môn) và
• đền Tưởng niệm Liệt sĩ Bến Dược (Củ Chi).

2 điểm tầm thấp khác là:
• Công viên Lịch sử Văn hóa Dân tộc (quận 9);
• Công viên Văn hóa Đầm Sen (quận 11).

vinhtrong
25-01-2011, 04:53 PM

1/cd-woman
2/Standard
3/vinhtrong & baxa
4/minh dong & baxa

trang11
25-01-2011, 05:40 PM
ở Huế thì sao nhỉ ? :D có ai đi cùng em ko...

Mọi người đi qua Thủ Thiêm nhớ đi sớm ghé tiệm nhà em ăn tô bún cho ấm lòng chiến sĩ rồi đi chụp nha :D

standard
27-01-2011, 09:36 AM
Không biết CD-woman đã chọn được địa điểm chưa nhẩy. Mọi người tham gia cho năm mới thêm vui nào