PDA

Xem bản đầy đủ : thành viên mới xin được tham gia

bobbercruiser
01-01-2011, 11:16 AM
Em là thành viên mới, chưa có xe đi tour, nhưng rất máu đi tour như các anh chị, xin được tham gia cùng các anh chị

Chúc các anh chị sức khỏe và thành công trong năm mới!

Happy new year!:chase::chase::chase:

Asin
02-01-2011, 05:17 PM
Em là thành viên mới, chưa có xe đi tour, nhưng rất máu đi tour như các anh chị, xin được tham gia cùng các anh chị

Có 1 topic dành cho thành viên mới giới thiệu! Bạn bobbercruiser nên vào đó giới thiệu sơ lược về bạn để ACE được biết!
Chúc mừng gia nhập HTĐ. Chúc bạn vui và giao lưu cùng ACE thường xuyên!

onggiachonggay_an
02-01-2011, 10:10 PM
Chào mừng Bạn đến với diễn đàn!
Chúc bạn mau kím được xe ngon và vi vu cùng anh em!

MobiLion
03-01-2011, 08:38 PM

Chào mừng bạn nha nhập HTĐ , chưa có xe hay có xe đều không quan trọng , CLB HTĐ vẫn chào mừng sự có mặt của bạn , hẹn gặp bạn trong tour gần nhất , bạn hãy tự giới thiệu về mình cho cả nhà biết , chào bạn .

jojo85
03-01-2011, 09:19 PM
Chào mừng Bạn đến với diễn đàn!
Chúc bạn mau kím được xe ngon và vi vu cùng anh em!

Có người có xe ngon vẫn phải ở nhà trông quán phở đấy... có đc vi vu cùng ae đâu...hehe

@bobbercruiser: Chào mừng bạn đến với diễn đàn!!!

luyenaminh
04-01-2011, 11:15 AM
Chào cả nhà, em xin gia nhập ạ!

MobiLion
04-01-2011, 11:28 AM
Chào mừng bạn đã gia nhập gia đình HTĐ , bạn hãy cho biết thêm thông tin cá nhân . Xin cám ơn

Asin
04-01-2011, 11:56 PM
Cho em hỏi! Em có MD độ máy 100, tay côn! Em có đi tuor được hok dzậy?
Khi nào mấy anh mới đi tour nữa? Xe em "íu lắm" chạy được có 120km/h là max speed! Em có đi chung hội CD mấy anh được hok?
Cái này em mới "mần" của mấy bác chạy hàng lậu biên giới Cam! Chuyên dùng chở xăng "lậu", giờ chuyển qua tải thuốc lá roài!