PDA

Xem bản đầy đủ : Cafe cây si sáng CN 13/04 đông quá

wonghong
13-04-2008, 11:14 AM
Sáng nay cafe offline đông vui quá, mới đầu chỉ có 1 bàn sau phải kê thêm 2 bàn nữa, Bác Jim bi giờ có thêm chờm râu "dê" nữa hen, changa thì mập ú ha ha
:lol: :lol: :lol: , bác thehuy thì chở bà xã theo, hoang rebel , nói chung còn sự hiện diện của nhiều bác lắm ( nhưng tại không biết tên thôi mong mấy bác thông cảm he :lol: :lol: :lol: )

Nhìn mấy con xe mà thèm quá, hic hic

gauden
13-04-2008, 03:47 PM
Tiếc quá! sáng nay cũng ngồi ở đấy rồi đi liền nên chưa có dịp để biết mặt Vương Hồng! Hẹn gặp lúc khác!

soho155
14-04-2008, 12:58 AM
ủa,sao sáng ni em cũng ngồi đó mà đâu thấy bác đâu chứ,khi tới nơi thì thấy a e còn ngồii đó nhưng thấy 20k trên bàn thui à,hông lẽ hồi sáng bác về trước à

Viktor
14-04-2008, 01:16 AM
mấy tuần rồi a MyDalat sms ra chơi mà bữa nào cũng busy hết!
Cáo lỗi mấy bác ... :roll:

wonghong
14-04-2008, 09:15 AM
Mình đâu có ngồi chung bàn đâu, ngồi từ xa mà quan sát he he, bởi vì đâu có ai biết mặt mình đâu??? :lol: :lol: :lol:

jimmy nguyen
14-04-2008, 09:33 AM
Mình đâu có ngồi chung bàn đâu, ngồi từ xa mà quan sát he he, bởi vì đâu có ai biết mặt mình đâu??? :lol: :lol: :lol:
Quả thật chưa ai bít Wonghong mà wonghong nhận ra được mình, changa, Thehuy, HoangRebel... mới ghê!!!! Đã thấy ae mà không vô ngồi chung là thía nào???????? :?:

khoaton
14-04-2008, 09:36 AM
đừng nói pác là người đi chiếc Wing400 nhá .... Nếu là pác tội nặng lắm àh:devil:

wonghong
14-04-2008, 09:48 AM
He he, thật sự không biết trả lời thế nào đây, thú thật đam mê cái con xe lâu lắm rồi từ 5 năm trước (không phải là mình không có khả năng) nhưng ngặt nỗi là thời buổi bi giờ phải lo chuyện gia đình cho thật hoàn hảo thì lúc đó mình mới tính tới việc thỏa sự đam mê của mình, mình thấy mấy bác rao mấy em trên đây thấy tiếc quá (nhưng kết nhất là con 200 của bác TUNGQUAN) mấy bác kia thông cảm, không phải em chê mấy con 125, mà em sợ em cưỡi nó, nó chạy như xe đạp thì chết, :lol: :lol: :lol: , em ngồi gần đấy thấy mấy bác xôm tụ ghê, nhưng con gái cứ đòi về nên đành để dịp khác gặp anh em, để CN tới này rảnh sẽ ra chơi, làm thêm 1 phóng sự nữa, he he kì này phải chụp được ảnh mới vui... thanks all

thehuy
14-04-2008, 10:12 AM
He he, thật sự không biết trả lời thế nào đây, thú thật đam mê cái con xe lâu lắm rồi từ 5 năm trước (không phải là mình không có khả năng) nhưng ngặt nỗi là thời buổi bi giờ phải lo chuyện gia đình cho thật hoàn hảo thì lúc đó mình mới tính tới việc thỏa sự đam mê của mình, mình thấy mấy bác rao mấy em trên đây thấy tiếc quá (nhưng kết nhất là con 200 của bác TUNGQUAN) mấy bác kia thông cảm, không phải em chê mấy con 125, mà em sợ em cưỡi nó, nó chạy như xe đạp thì chết, :lol: :lol: :lol: , em ngồi gần đấy thấy mấy bác xôm tụ ghê, nhưng con gái cứ đòi về nên đành để dịp khác gặp anh em, để CN tới này rảnh sẽ ra chơi, làm thêm 1 phóng sự nữa, he he kì này phải chụp được ảnh mới vui... thanks all

Ah! thế thì Thehuy biết mặt bạn rồi, sáng CN đông người chật chỗ thế nên có hơi lấn chỗ của Wonghong tí xíu. Hẹn gặp vào CN sau nhé!!!
Wonghong không thấy changa, soho nặng và cao hơn cả bạn đấy nhưng cưỡi CD chạy vèo vèo đấy thôi!!! Đừng lo đừng lo :lol: :lol: :lol:

gauden
14-04-2008, 12:57 PM
Thôi rồi, vậy là biết đồng chí này rồi, ngồi sau lưng Đờ Huy, bận áo thu trắng quần cọc, đầu đinh. Nhưng trông rất hiền lành và có vẻ như là một người cha gương mẫu rất giống mình (hehe, thấy sang bắt quàng làm họ tí! :lol: ) Em vừa vào quán là đã thấy bác "lăm le" em rồi, và cũng may là em automatically gật cái đầu chứ không thì cũng đáng tội lắm! Hận anh! Hận anh! (í lộn, Hân hạnh hân hạnh!)

jimmy nguyen
14-04-2008, 01:13 PM
Bác Wonghong ạ, bác nói có phần đúng đấy, nhưng chỉ một phần thui... CD125cc chạy yếu thật bởi thế ae mới cố gắng suy nghĩ làm cho em nó mạnh hơn... những chiếc xe bác thấy hôm ae cafe thì chẳng có chiếc nào còn 125 cả! Đa phần đều đã lên máy 200 rùi thậm chí là rất mạnh #250cc(Thehuy, cuabien....) nên Thehuy nói đúng đấy, bác không cần phải lo đâu, vả lại CD200 thời nay hiếm lắm, kiếm xe thật mò kim đáy biển!
À mà hôm đó đâu có đông, có những hôm nhìn thấy lực lượng là hết hồn luôn... hi hi...
Lần sau mời bác tham dự cho vui... mà ae CD rất nhiều người thít chụp chộp lắm đấy!

roadmaster
14-04-2008, 01:16 PM
Mấy ông này 8 thật! Mở cái thớt càfé cây si gì mà lan man wa tới CD200 ở đây hả chời! :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

rongdenxd
14-04-2008, 03:23 PM
hé hé, đụng tới CD200 của kụ nà kụ chảnh quá trời luôn :mrgreen: , mà công nhận xe kụ quá đẹp, em thèm nhỏ dãi, chẹp chẹp. :P