PDA

Xem bản đầy đủ : Nón bảo hiểm

ntv77
11-04-2008, 01:25 PM
Nhân hôm nay đi thay kiếng cho nón bảo hiểm, Ác tham khảo giá cả luôn. Ngoài thị trường hiện nay có 2 loại kiếng:

1. Kiếng trắng mỏng do chợ lớn sx:

. Phạm hồng Thái : 50
. Ngã 4 ĐBP/HBT : 35
. Hàng xanh : 25

2. Kiếng trắng dày Đài Loan ( hy vọng):

. PHT : quên hỏi
. ĐBP/HCT : 70
. Hàng Xanh : 50

Ai biết, vui lòng thêm thông tin.

Eccentric
11-04-2008, 01:30 PM
vụ kiếng này mình đã đi lục nhiều nơi, toàn kiếng ko đạt chất lượng, vẫn chưa kiếm được nguồn nào tốt.

Cuối tuần này sẽ đi tham khảo thêm! Bác nào có thêm thông tin thì share nhé, :lol:

r_keetek
11-04-2008, 01:49 PM
hàng xịn có Rayban, Oakley, giá cả vô chừng. hehe, có gọi là spam ko ta?

cuabien
11-04-2008, 01:52 PM
Vụ nón bảo hiểm này là ngay nghề cuabien rùi...hi ! :P Thân mời anh em đến cửa hàng nón bảo hiểm Ngọc Hà 2bis Lý Thường kiệt Q.11( nằm ngay sân vận đông Phú Thọ , đối diện với bệnh viện Trưng Vương )
GIẢM 10% CHO ANH EM CHẠY CD TỚI MUA, BÁN GIÁ GỐC CHO ANH EM TRONG HỘI !!! THÂN MỜI !! 0919025000 (gọi cho Hưng khi đến cửa hàng nha !!)
"Cửa hàng là nơi tập trung đa dạng nhất về nón BH tha hồ lụa chọn!" :P

thehuy
11-04-2008, 03:52 PM
Vụ nón bảo hiểm này là ngay nghề cuabien rùi...hi ! :P Thân mời anh em đến cửa hàng nón bảo hiểm Ngọc Hà 2bis Lý Thường kiệt Q.11( nằm ngay sân vận đông Phú Thọ , đối diện với bệnh viện Trưng Vương )
GIẢM 10% CHO ANH EM CHẠY CD TỚI MUA, BÁN GIÁ GỐC CHO ANH EM TRONG HỘI !!! THÂN MỜI !! 0919025000 (gọi cho Hưng khi đến cửa hàng nha !!)
"Cửa hàng là nơi tập trung đa dạng nhất về nón BH tha hồ lụa chọn!" :P

Hoan hô Cuabien, Chúc cửa hàng ngày càng ăn nên làm ra nhể!!!

Eccentric
11-04-2008, 03:55 PM
bác cuabien có sure là bên bác có kiếng cho nón bảo hiểm loại tốt ko ?

Nhưng mà thắc mắc cái: kiếng này có nhiều loại khác nhau, cái mà mình muốn nói là loại chỉ có một miếng mica trong, gắn vào nón bảo hiểm, chứ ko phải loại giống như .. công công.. í quên .. phi công, :lol:

jimmy nguyen
11-04-2008, 07:00 PM
bác cuabien có sure là bên bác có kiếng cho nón bảo hiểm loại tốt ko ?

Nhưng mà thắc mắc cái: kiếng này có nhiều loại khác nhau, cái mà mình muốn nói là loại chỉ có một miếng mica trong, gắn vào nón bảo hiểm, chứ ko phải loại giống như .. công công.. í quên .. phi công, :lol:
thế thì lấy miếng ni lông bọc vào cho nhanh và rẻ nhỉ? ( hi hi... đùa chút)
@Cuabien: Thế mà không nói sớm cho ae biết! chúc mua mau bán đắt nhá! :lol:

cuabien
11-04-2008, 07:47 PM
Cảm ơn lời chúc của các anh ! Chỗ cuabien không có loại kiếng dành cho nón chùm nguyên đầu và nón dùng ốc vít.Chỗ cuabien có loại kiếng dành cho nón có nút bấm ( dính liền với lưỡi trai)và kiếng phi công .theo cuabien biết thì loại kiếng của Long Huei và Evo (hàng nhập Đài Loan)có chất lượng hàng đàu VN.cách nhận biết là kiếng rất trong nhìn rất thật và có thể bẻ cong mà không bể, giá khoảng 45k đến 60k ( tùy chỗ).kiếng dạng phi công (lớn)thì VN chưa nhái được nên dễ nhận biết ,đặc biệt kiếng không bám nước nên đi trời mưa rất tốt,thường thì kiếng theo nón và bán lẻ khoảng 180k đến 220k,Ở chỗ cuabien bán 2 loại này là 50k và 200k (chưa giảm giá cho anh em).kiếng phi công nhỏ (giống kiếng bơi) thì hơi hiếm chỗ cuabien có bán nhưng k biết còn k nũa...
Cửa hàng của cuabien chỉ bán hàng chính hãng như: Long Huei, Evo, HonDa, Protex, Sĩ Tâm, Star, Asia... Hàng nhập của Thái Lan, Dài Loan..Nón thời trang, nón lính, nón vải,nón cối...."kính thưa các loại nón luôn"!.. :mrgreen: !nên các bác cứ an tâm, tha hồ lực chọn !!! :P .Đặc biệt cuabien có dịch vụ in ấn trên nón BH(in mọi hình ảnh),chuyên làm hơp đồng công ty số lượng lớn trong thời gian ngắn nhất và chất lượng theo yêu cầu, Bác nào dắt mối được có huê hồng nha....hi :P

black marsk
12-04-2008, 03:27 AM
Cảm ơn lời chúc của các anh ! Chỗ cuabien không có loại kiếng dành cho nón chùm nguyên đầu và nón dùng ốc vít.Chỗ cuabien có loại kiếng dành cho nón có nút bấm ( dính liền với lưỡi trai)và kiếng phi công .theo cuabien biết thì loại kiếng của Long Huei và Evo (hàng nhập Đài Loan)có chất lượng hàng đàu VN.cách nhận biết là kiếng rất trong nhìn rất thật và có thể bẻ cong mà không bể, giá khoảng 45k đến 60k ( tùy chỗ).kiếng dạng phi công (lớn)thì VN chưa nhái được nên dễ nhận biết ,đặc biệt kiếng không bám nước nên đi trời mưa rất tốt,thường thì kiếng theo nón và bán lẻ khoảng 180k đến 220k,Ở chỗ cuabien bán 2 loại này là 50k và 200k (chưa giảm giá cho anh em).kiếng phi công nhỏ (giống kiếng bơi) thì hơi hiếm chỗ cuabien có bán nhưng k biết còn k nũa...
Cửa hàng của cuabien chỉ bán hàng chính hãng như: Long Huei, Evo, HonDa, Protex, Sĩ Tâm, Star, Asia... Hàng nhập của Thái Lan, Dài Loan..Nón thời trang, nón lính, nón vải,nón cối...."kính thưa các loại nón luôn"!.. :mrgreen: !nên các bác cứ an tâm, tha hồ lực chọn !!! :P .Đặc biệt cuabien có dịch vụ in ấn trên nón BH(in mọi hình ảnh),chuyên làm hơp đồng công ty số lượng lớn trong thời gian ngắn nhất và chất lượng theo yêu cầu, Bác nào dắt mối được có huê hồng nha....hi :P

Cuabien thân!
Bán hãy để nội dung này vào bày Mua&bán nhá.
khoablack

khoaton
12-04-2008, 11:55 AM

Cuabien thân!
Bán hãy để nội dung này vào bày Mua&bán nhá.
khoablack

Thấy black nói cũng có lý, cuabien nên tạo 1 topic mới giới thiệu nón ở mục mua bán đê

cuabien
12-04-2008, 01:56 PM
Cuabbien sẽ rút kinh nghiệm !! :P

haimap198
13-04-2008, 09:07 AM
.""Đặc biệt cuabien có dịch vụ in ấn trên nón BH(in mọi hình ảnh),chuyên làm hơp đồng công ty số lượng lớn trong thời gian ngắn nhất và chất lượng theo yêu cầu, Bác nào dắt mối được có huê hồng nha....hi ""

hihi cái này hợp tác với cuabien được đó. bên bạn cung cấp nón mình cung cấp dịch vụ in trên nón nhé ....hôm nào mời bạn đi ăn cua rang me.