PDA

Xem bản đầy đủ : người mới

daotu
20-03-2010, 12:09 PM
Thân chào tất cả Anh Em!
Mình là thành viên mới, tên là Tú, sinh sống tại quận Bình Tân, Sài Gòn, số DT 0938315161. mình biết diễn đàn khá lâu, diễn đàn rất thú vị, nhiều bài viết rất hay. AE rất nhiệt tình.
Mình thì do điều kiện hạn hẹp, nên chỉ sở hữu được chiếc Wolf của SYM, mong được AE chiếu cố cho mình tham gia 1 nhóm nào đó để cùng chia sẽ học hỏi thêm. Mong tin của AE! Thân chào!

khanh_BL5868
20-03-2010, 01:37 PM
chào mừng bạn đến với diễn đàn

thehuy
20-03-2010, 04:29 PM
Chào daotu! bạn cứ tham gia offline cafe cùng anh em nhé. Thường anh em hay tập trung tại cà phê Hoa Viên hẻm 285-283 CMT8. Ngày mai CN, buổi sáng anh em ngồi rất đông đó.
Dù bạn đi xe gì cũng không quan trọng. Tớ chả có con CD nào cả. híc. híc

mobinam
20-03-2010, 09:44 PM
Chào mừng bạn Tú tham gia diễn đàn. Rảnh ghé cafe HV heng.

LEMOTO
20-03-2010, 11:15 PM
Chào mừng bạn Tú đến với diễn đàn Hoangtuden ! chúc bạn sẽ tìm được nhiều niềm vui mới trong diễn đàn. Có thời gian rảnh ra cà phê với anh chị em nhé !

daotu
21-03-2010, 12:11 AM
sáng mai mình sẽ ra cafe HV, rất vui khi AE đã quan tâm.

ernesto
21-03-2010, 12:29 AM
Wolf của SYM đang được mọi người khá quan tâm đó, bạn cứ mạnh dạn ra cafe với mọi người, bảo đảm bạn sẽ có khối chuyện để ... tám, chúc bạn vui!

daotu
21-03-2010, 12:48 PM
sáng nay ra cafe HV, gặp được một số anh em, AE rất vui và thân mật. mình sẽ cố thu xếp để cafe với mọi người nhiều hơn. Hy vọng chuyến đi 30/4 mình tham gia được.

wonghong
21-03-2010, 05:17 PM
Chào mừng bạn đến với HTĐ, chúc bạn tìm được nhiều niềm vui

niemdamme
21-03-2010, 09:00 PM
chào mừng bạn đến với CLB HTD xe nào cũng là xe.

Tuanrocker
22-03-2010, 07:01 AM
Chào mừng anh tham gia vào diễn đàn, hy vọng sớm gặp anh trên những cung đường cùng gia đình Hoàng Tử Đen.

Welcommmmmmmm!

jimmy nguyen
22-03-2010, 08:04 AM
He he... tiếc quá hôm qua mình không có ở Sài gòn để ra cà phê xem thử thực tế con Wolf 125 có khác những gì mình viết không... Gặp bạn sau nhé!

daotu
22-03-2010, 01:26 PM
Hôm qua cũng có nghe AE nói về Jim, hy vọng tuần sau sẽ gặp anh, mình đang tính hỏi ý kiến anh về việc chuyển một ít chi tiết cho WOlf, thành estrella. vì mình thấy tổng thể thiết kế của wolf khá gần với estrella. độ lại sẽ không thay đổi nhiều so với thiết kế của nhà sản xuất

haciti
24-03-2010, 10:35 AM
Chào tất cả anh em gần xa !
Thật tuyệt vời khi sở huu được một em HOÀNG TỬ ĐEN, hy vọng sẽ sớm gặp mặt anh em xa gần để cùng chiễm ngưỡng những HOÀNG TỬ.
Hẹn gặp lại.

simba
28-03-2010, 11:12 AM
chào mừng daotu và haciti,
HTD luôn là nơi thắt chặt tình anh em, và chia sẻ niềm đam mê :) chúc hai bạn sẽ có thể tham gia tour gần nhất 30/4, để hiểu thêm về diễn đàn :)
thân chào.

(`×Goldfish×´)
28-03-2010, 11:16 AM
WEO CÔM ...............:D anh đến với dziễn đàn . Chúc anh vui vẻ nhé ;;)

daotu
05-04-2010, 03:29 PM
sau 2 tuần thâm nhập "thâm cung" quả thật rất là vui, AE rất thân tình. tour 30/4 này mình cũng sẽ tham gia để biết thêm được nhiều AE nữa. thanks toàn thể AE đã hoang nghênh mình tới đại gia đình HTĐ.

XITAI007
05-04-2010, 03:46 PM
CHUC MUNG! CHUC CAC BAC VUI VE!

convoi
06-10-2010, 11:08 PM
Tôi cũng xin "đi theo vết chân sói" của daotu

daotu
07-10-2010, 12:37 AM
vậy là sắp có 1 bầy sói rồi heheheh vui quá. con sói của mình đã được trang bị 1 ghi-đông của xe FZ16. nhìn tổng thể sói đẹp trai và cứng cáp hơn, tư thế ngồi điều khiển sói cũng hầm hố, và vững hơn. hôm nào đàn sói ra tụ tập ở Gara nhé.

Asin
08-10-2010, 11:23 AM
Mới gia nhập CLB. Đang tìm CD125, mình ở Tây Ninh. Mong anh em chỉ giáo thêm.

huykonica
08-10-2010, 12:07 PM
Bác ở tây Ninh qua Cam vác một con về mà chơi đại, giấy tờ tính sau

Asin
08-10-2010, 02:37 PM
Bác ở tây Ninh qua Cam vác một con về mà chơi đại, giấy tờ tính sau

:2: Vẫn biết qua Cam mang về thì dễ, nhưng chạy thì khó ^^. Đặc sản Tây Ninh là Công an mà.
Với lại vẫn muốn làm người công dân sống và làm việc theo pháp luật hơn :))

DanhCB
10-10-2010, 09:19 AM
Nhất trí với Asin, thú vui + hồi hợp, lo lắng thì còn gì nữa. Anh em nói đùa vậy thôi, chắc chắn thế nào anh em trong diễn đàn cũng sẽ giới thiệu cho bạn 01 em đẹp long lanh, có hộ khẩu đàng hoàng để tung tăng cùng CLB.

Asin
11-10-2010, 11:02 AM
Nhất trí với Asin, thú vui + hồi hợp, lo lắng thì còn gì nữa. Anh em nói đùa vậy thôi, chắc chắn thế nào anh em trong diễn đàn cũng sẽ giới thiệu cho bạn 01 em đẹp long lanh, có hộ khẩu đàng hoàng để tung tăng cùng CLB.

Cám ơn ace CLB trước. Ngày chờ...tháng đợi... đêm long nhong tìm...CD:SugarwareZ-042:
Tìm "xe" như thể tìm chim... xe đi thành phố anh tìm bên "Cam".
Nói vậy thôi, vẫn phải tìm "em" con nhà "gia giáo" thôi!:SugarwareZ-035:

convoi
11-10-2010, 11:34 AM
:2: Vẫn biết qua Cam mang về thì dễ, nhưng chạy thì khó ^^. Đặc sản Tây Ninh là Công an mà.
Với lại vẫn muốn làm người công dân sống và làm việc theo pháp luật hơn :))
Bị công an thổi thì dừng lại nộp xe - vẫn sống và làm việc theo pháp luật, chứ đâu có bỏ chạy đâu mà sợ.
Tôi mới lấy con Sói đen, chưa bấm biển số, giấy tờ gì cả. Định chạy hết rô-đa mới mần "thịt". :2gwb921:
Bữa nào lên HCM giao lưu tí daotu nhỉ.

Asin
11-10-2010, 11:44 AM
Bị công an thổi thì dừng lại nộp xe - vẫn sống và làm việc theo pháp luật, chứ đâu có bỏ chạy đâu mà sợ.

Bữa nào lên HCM giao lưu tí daotu nhỉ.

"Dừng xe lại nộp" mới chỉ là "làm việc theo pháp luật"
còn "sống" theo pháp luật là không sử dụng "hàng không do cơ quan chức năng cấp" trong thực tế và cả trong tư tưởng. :shake2:

^^

nguyenphamss
11-10-2010, 01:02 PM
Xin chào ! mình tên Long ( Quận Bình Thạnh ) là thành viên mới rất hân hạnh làm quen với tất cả anh em .
Mình có nghe nói anh em thường offline ở cafe Hoa Viên gì đây, cũng muốn giao lưu cũng anh em lắm nhưng tiếc chưa biết địa chỉ cafe Hoa Viên . Vậy mong anh em chỉ giáo , hôm nào rãnh mình ghé thăm và giao lưu cùng anh em .
Chúc anh em luôn vui vẻ .

tn_design884
11-10-2010, 02:08 PM
Xin chào ! mình tên Long ( Quận Bình Thạnh ) là thành viên mới rất hân hạnh làm quen với tất cả anh em .
Mình có nghe nói anh em thường offline ở cafe Hoa Viên gì đây, cũng muốn giao lưu cũng anh em lắm nhưng tiếc chưa biết địa chỉ cafe Hoa Viên . Vậy mong anh em chỉ giáo , hôm nào rãnh mình ghé thăm và giao lưu cùng anh em .
Chúc anh em luôn vui vẻ .

chúc mừng bác ra nhập cùng gia đình hoàng tử hii , em cũng ở Bình Thạnh mà ở ngay cầu Chu Văn An đó , bác ở đâu nhỉ bữa nào rảnh ola em cafe với hii , nhà mình bây giờ ko off ở hoa viên nữa mà chuyển về GaRa cafe bên khu miếu nổi Phan Xích Long rùi bác ơi hii lúc nào rảnh bác cứ ghé đó lúc nào cũng có anh em ở đó bác ui hii

nguyenphamss
11-10-2010, 09:58 PM
chúc mừng bác ra nhập cùng gia đình hoàng tử hii , em cũng ở Bình Thạnh mà ở ngay cầu Chu Văn An đó , bác ở đâu nhỉ bữa nào rảnh ola em cafe với hii , nhà mình bây giờ ko off ở hoa viên nữa mà chuyển về GaRa cafe bên khu miếu nổi Phan Xích Long rùi bác ơi hii lúc nào rảnh bác cứ ghé đó lúc nào cũng có anh em ở đó bác ui hii

Trời vậy à ,bên cạnh nhà mình luôn, mình ở khu miếu nổi mà, hèn gì hôm bữa uống cafe ở quán HOA HỒNG thấy cả đoàn woft 125 đến cafe quán gần đây mà không biết, hihi.. . Vậy chủ nhật tới cafe nhá , cảm ơn bạn nhiều ! chúc vui vẻ !

tn_design884
11-10-2010, 10:10 PM
Trời vậy à ,bên cạnh nhà mình luôn, mình ở khu miếu nổi mà, hèn gì hôm bữa uống cafe ở quán HOA HỒNG thấy cả đoàn woft 125 đến cafe quán gần đây mà không biết, hihi.. . Vậy chủ nhật tới cafe nhá , cảm ơn bạn nhiều ! chúc vui vẻ !

Theo mình biết thì anh em Hoangtuden chưa có ai chạy Woft125 thì phải , mình thấy toàn Benly125 và mấy em PKL thôi bác ơi , địa chỉ quán Garacafe đây bác
Địa chỉ quán: 478/6 Hai Bà Trưng, Tân Định , từ bên đường Phan xích Long bác chạy qua cầu sắt thì quẹo phải và cứ chạy men theo đường bờ kè Hoàng xa tới cuối đướng thấy 1 cái quán nguyên một màu đen và một đàn Benly nằm đó chính là Gara đó bác hii

jimmy nguyen
11-10-2010, 10:17 PM
Theo mình biết thì anh em Hoangtuden chưa có ai chạy Woft125 thì phải , mình thấy toàn Benly125 và mấy em PKL thôi bác ơi , địa chỉ quán Garacafe đây bác
Địa chỉ quán: 478/6 Hai Bà Trưng, Tân Định , từ bên đường Phan xích Long bác chạy qua cầu sắt thì quẹo phải và cứ chạy men theo đường bờ kè Hoàng xa tới cuối đướng thấy 1 cái quán nguyên một màu đen và một đàn Benly nằm đó chính là Gara đó bác hii

He he.. chính xác thì cho tới nay mới chỉ có mình Daotu là đã từng chạy Woft 125 đến Gara cafe mà thôi :)

tn_design884
11-10-2010, 10:21 PM
He he.. chính xác thì cho tới nay mới chỉ có mình Daotu là đã từng chạy Woft 125 đến Gara cafe mà thôi :)

ui vậy ha anh Jim , là phiên bản thường hay Classic vậy anh , em chưa dc gặp con xe này bên Gara bữa nào hết á , anh đã đi Hà Nội về chưa hay vẫn còn đang ngoài đó đợi tiếp đoàn 3 bánh đi xuyên Việt ra anh ui hii

nguyenphamss
12-10-2010, 12:50 PM

Đúng rồi mình sorry, vì nghe bạn nói ở Khu Miếu Nổi nên mình nghĩ vậy, sáng nay ra Hoa Hồng cafe hỏi tìm quán Gara không ai biết , hihi...cảm ơn bạn có địa chỉ rồi thì ok , hôm nào ra ghé Gara giao lưu với anh em . :7_4_33:

daotu
12-10-2010, 11:32 PM
ui vậy ha anh Jim , là phiên bản thường hay Classic vậy anh , em chưa dc gặp con xe này bên Gara bữa nào hết á , anh đã đi Hà Nội về chưa hay vẫn còn đang ngoài đó đợi tiếp đoàn 3 bánh đi xuyên Việt ra anh ui hii
Xe mình chỉ là phiên bản thường thôi, bạn cứ ra Gara thấy chiếc nào màu đỏ "ngầu ngầu" là Wolf của mình đấy, chủ của nó cũng dễ thương lém áh nha kakakak

convoi
14-10-2010, 10:16 PM
Chụp tấm hình post lên đây cho dễ nhận diện đi daotu.

nguyenphuongHCM
14-10-2010, 10:41 PM
Xin chào tất cả anh chị em! mình tên Phương ( boy ) hiện đang tạm trú tại Q8, là thành viên mới rất hân hạnh được làm quen với tất cả anh chị em. Mình rất rất mê CD125 nhưng vẩn chưa đủ điều kiện để cưới em nó...hic ! Hiện mình đang sở hữu 1 chiếc môtô phân khối...nhỏ ( magna 50cc ), và đang phấn đấu để được cưới 1 em CD...Trong HỘI có ai đi loại xe giống mình không nhỉ? Rất mong được ACE chỉ giáo..! Chúc mọi người luôn vui vẻ

monster damages or
14-10-2010, 11:03 PM
cho e ké chân thành viên mới với ơh!
e tên Tâm,qua quá trình cưỡi những chú cruiser nhỏ và thấp cổ bé họng,nay e đã rất may mắn khi dừng lại bên 1 chú cd,tuy rất xấu xí và yếu ớt song e lại rất tự tin khi zong zong cùng e ý,vì e biết các a chị trong ngôi nhà chung này luôn giúp đỡ e tận tình!
1 niềm đam mê đã cho e cuộc sống thật ý nghĩa hơn!cảm ơn diễn đàn và cảm ơn mọi người!
e hiện ở di linh-lâm đồng mong được sự giúp đỡ ò mọi người!

neverlovegirl
19-12-2010, 01:09 AM
Xe mình chỉ là phiên bản thường thôi, bạn cứ ra Gara thấy chiếc nào màu đỏ "ngầu ngầu" là Wolf của mình đấy, chủ của nó cũng dễ thương lém áh nha kakakak

Anh Tú à, em công nhận xe anh đẹp và dễ thương lắm, lúc đi Tour SN chỉ đổ xăng 1 lần trong suốt quá trình đi, lại ko hư hao gì! Quá là dễ thương...
còn chủ của xe thì em chưa dám nhận xét :)) Nhờ mấy chị vậy, kaka

daotu
19-12-2010, 11:02 PM
hé hé hé cu neverlovegirl làm anh mắc cỡ quá kakakakak