PDA

Xem bản đầy đủ : Cần mua bình xăng con sonic + co rebel

Tunny
20-03-2008, 01:51 PM
Em đang cần mua bình xăng con sonic và co rebel (mà không hiểu tại sao phải thay co rebel, co CD ko vừa à ?) như các bác hay làm. Xe em đang chạy tuy không có vấn đề gì nhưng em luôn chọn tiêu chí an toàn là trên hết (vì bình xăng độ dây ga nên em sợ nó chết bất tử, hiện tại nó đang ngáp ngáp). Bác nào biết ở đâu bán, và mua giá bao nhiêu là hợp lý thì xin giúp em với ạ.
Nhân tiện em đang kiếm 1 cặp đùm lớn 2 càng, ai biết ở đâu, giá bao nhiêu thì chỉ em luôn ạ?
Nhân tiện em nhắn bác Chim cho em 1 cái hẹn để hàn huyên và để em mang cái bàn thờ ra cho bác, có mấy bà chai bao đòi mua mà em nhất quyết không bán !
Em xin cảm ơn các bác nhà ta !!!

xongngay
20-03-2008, 02:00 PM
Lien he voi Meothai-5giay thu xem :lol:

Tunny
20-03-2008, 02:08 PM
Ứ ! Em chỉ muốn hỏi ở đây cơ ! Em không tin cha Meothai bên 5s đâu ! Em chỉ tin các bác nhà ta thôi ạ ! hihihihi.
Úi ! Em xin lỗi, em lại "lộ" rồi. :oops:

rongdenxd
20-03-2008, 03:19 PM
Há há, Meothai là ai mà nổi tiếng vậy cà,, nhưng làm sao bằng bác Chim nhà ta được.
@tunny: rongden vừa mới múc được 1 cái bx sonic, giá thì .... chậc chậc... bất ngờ lắm :roll: , đang chạy, nói chung là ổn, đâu cần phải co rebel đâu, co CD cưa cổ ngắn lại, thế là xong.

jimmy nguyen
20-03-2008, 03:33 PM
Ứ ! Em chỉ muốn hỏi ở đây cơ ! Em không tin cha Meothai bên 5s đâu ! Em chỉ tin các bác nhà ta thôi ạ ! hihihihi.
Úi ! Em xin lỗi, em lại "lộ" rồi. :oops:
Á á!!! Láo! Láo thật!!!!
GIẬN!!! :evil: :evil: :evil:

r_keetek
20-03-2008, 03:43 PM
há há há

CHIM và MEOTHAI là ai?
Là 2 cái nick ở 2 forùm
Mọi người cứ lộn tùm lum
Thật ra chỉ 1 pơ xừn mà thôi
(Giờ thì bác ý dỗi rồi...)

duyanhpt
20-03-2008, 04:06 PM
khà khà đúng là chỉ nên dùng 1 nick, chứ không anh em dễ úynh lộn nhau lắm :lol:

thangnv
21-03-2008, 08:04 AM
Qua bên Bùi Đình Túy hỏi Thịnh đó. Bên đó lúc nào cũng có BXC