PDA

Xem bản đầy đủ : Chào cả nhà

nguyenlonganh
29-08-2009, 01:03 PM
Chào cả nhà
Rất vui khi gia nhập gia đình HTD
Mình mới lấy CD Benly đầu 12 và đang làm thủ tục sang tên.

mydalat
29-08-2009, 05:08 PM
queo com...Bác đến với HTD....chúc Bác nhiều niềm vui.

MaMut
30-08-2009, 01:00 PM
Rất mừng chào đón bạn vào chơi. Ráng lên hết cốt giống xe của bác Mỳ nhá :))

sonbenly
30-08-2009, 02:15 PM
xin chào bạn, chào mừng bạn đến với diễn đàn, chúc bạn tìm được nhiều niềm vui.
chú ý: đừng nghe lời ai xúi giục lên hết cốt giống xe bác Mỳ nhé, sau chuyến đi vừa rồi xe của bác ấy bị rơi mất 1 piston... lúc nào gặp mặt mình xúi cho bạn làm kiểu khác, hay hơn...???

simba
30-08-2009, 06:22 PM
chào mừng đến với diễn đàn...lại thêm một CD rider nhập hội, hehe...chơi luôn tour 2/9 Trị An đi bạn :)

Tuanrocker
31-08-2009, 07:35 AM
Chào mừng pác Nguyenlonganh tham gia vào HTĐ CD CLUB, Mong sớm có dịp cùng pác chia sẻ những cung đường :)

Welcum, welcum!

LEMOTO
31-08-2009, 08:04 AM
Chào mừng bạn nguyenlonganh đến với diễn đàn Hoangtuden ! hy vọng sẽ gặp bạn trong một ngày sớm nhất !

jimmy nguyen
01-09-2009, 08:41 AM
Chào mừng bạn đến với Diễn đàn hoangtuden nhé! Chúc bạn tìm được niềm vui nơi đây!

nguyenlonganh
01-09-2009, 11:39 AM
Cảm ơn sự tiếp đón nhiệt tình của các pác ! Mình định làm thủ tục sang tên xong sẽ độ lại ghi đông, cặp dè, đèn sau, và bốn đèn xi nhan. xong mình sẽ ghé quá cafê BENLY gặp các pác.
Các pác cho hỏi, mình muốn thay cái đèn trước thành kiểu BMW, nhưng giử lại đồng hồ zin của CD có được không ? pác nào có cao kiến tư vấn cho mình với ?

roadmaster
01-09-2009, 11:56 AM
....
Các pác cho hỏi, mình muốn thay cái đèn trước thành kiểu BMW, nhưng giử lại đồng hồ zin của CD có được không ? pác nào có cao kiến tư vấn cho mình với ?
Nhìn không hợp bác ơi! Thường thay thế thì thay luôn đồng hồ tròn cho đẹp, không quá mắc...tùy đồng hồ.

nguyenlonganh
17-09-2009, 07:49 AM
Nhìn không hợp bác ơi! Thường thay thế thì thay luôn đồng hồ tròn cho đẹp, không quá mắc...tùy đồng hồ.

Tks "roadmaster" pác có thể chỉ cho mình chổ làm bộ đèn trước đó không và giá khoảng bao nhiêu ? (mình chưa rành gì lắm), các pác cho mình hỏi mình muốn có đồng phục (áo, palô, ..vv) thì cần có đủ điều kiện gì và đăng ký mua ở đâu ? rất mong cà nhả giúp.

jimmy nguyen
17-09-2009, 08:22 AM
Nếu bác chưa có chủ ý riêng làm đèn như thế nào thì sáng Chủ nhật có thể ghé cà phê Hoa viên hẻm 283 CMT8 Q.10 để tham khảo xe ACE rồi hãy quyết định làm đèn, thường thì sáng CH ACE tụ tập ở đây rất đông. Áo khoác hiện nay chưa có đợt làm mới, còn áo thun thì sẽ làm theo 1 tour nào đó, bạn lên diễn đàn thường xuyên sẽ biết thôi. Ba lô đa phần ACE mua ở chơ Dân sinh nhiều, ba lô không có đồng phục, bác thích gì cứ mua nấy thôi :)