PDA

Xem bản đầy đủ : [MobiLion] nhân vật trong tuần từ 27/7-> 01/8

wonghong
27-07-2009, 07:37 AM
He he thế là hết 1 tuần đỡ khổ, hôm nay Hong tôi mạn phép đưa 1 người hậu cần quen thuộc lên thớt... ka ka ka, dẫu gì cũng sắp tới Sn rồi, nên ACE vào phỏng vấn mạnh mạnh cái để dịp SN này ăn uống no nê thỏa thích nhá....(hậu cần mà giận là đói nhá)
Trước hết xin chị cho biết lý lịch trích ngang??? Và em nghe nói là chị mê CD hơn ông xã??? ( câu hỏi này có 2 ý hỏi lận nhá) ...

LEMOTO
27-07-2009, 05:00 PM
Đến lượt đồng chí Hường lên thớt rồi ! đề nghị đồng chí tranh thủ trả lời câu hỏi nhé ! Mình biết là đồng chí ít thời gian lên mạng nhưng tuần này thì cố gắng nhé !
Cho hỏi một câu mở hàng nhé !

- Một tuần đồng chí online bao nhiêu tiếng đồng hồ ? vào 4r Hoangtuden một ngày mấy tiếng đồng hồ ?

Rất mong đồng chí trả lời đúng sự thật ! nếu sai phải chịu trách nhiệm hoàn toàn trước pháp luật.

TB : trả lời xong hỏi tiếp !!!

jomoibiet
27-07-2009, 07:59 PM
Tại sao nick của chị lại là lion? ai đã đặt cho chị tên này? có phải anh Mobinam đặt k?

MobiLion
27-07-2009, 08:43 PM
He he thế là hết 1 tuần đỡ khổ, hôm nay Hong tôi mạn phép đưa 1 người hậu cần quen thuộc lên thớt... ka ka ka, dẫu gì cũng sắp tới Sn rồi, nên ACE vào phỏng vấn mạnh mạnh cái để dịp SN này ăn uống no nê thỏa thích nhá....(hậu cần mà giận là đói nhá)
Trước hết xin chị cho biết lý lịch trích ngang??? Và em nghe nói là chị mê CD hơn ông xã??? ( câu hỏi này có 2 ý hỏi lận nhá) ...

Hic, bị lên thớt rồi. Mọi người hỏi nhiều nhiều nha, "em" thích được phỏng vấn lắm lắm.

1. Lý lịch trích ngang :
Họ tên : Nguyễn Thị Hường
Ngày sinh : 19/11/1974, 35 tuổi mà nhìn trẻ ghê :D
Cầm tinh con Dần lấy con Tý năm 2000, hiện giờ có 02 công chúa 8 tuổi và 3 tuổi.
Nghề nghiệp : Quản lý Tý

2. Ý 1: Trước khi có CD thì Lion mê CD hơn Mob mê CD, giờ thì cả nhà chung niềm đam mê rồi. Ý 2 : CD chỉ làm cho Lion và Mob mê nhau hơn (mình trả lời mà mình còn thấy nổi da gà #:-S)

MobiLion
27-07-2009, 08:58 PM
Đến lượt đồng chí Hường lên thớt rồi ! đề nghị đồng chí tranh thủ trả lời câu hỏi nhé ! Mình biết là đồng chí ít thời gian lên mạng nhưng tuần này thì cố gắng nhé !
Cho hỏi một câu mở hàng nhé !

- Một tuần đồng chí online bao nhiêu tiếng đồng hồ ? vào 4r Hoangtuden một ngày mấy tiếng đồng hồ ?

Rất mong đồng chí trả lời đúng sự thật ! nếu sai phải chịu trách nhiệm hoàn toàn trước pháp luật.

TB : trả lời xong hỏi tiếp !!!

Báo cáo đồng chí Lemoto, anh Mob sợ em online nhiều sẽ biết hành tung của Mob nên cố tình không xóa mù tin học cho em, nên em chỉ có thể online vào buổi tối khi ở nhà, mà công việc em cũng khá cực nên về đến nhà là chỉ muốn ngủ, 1-2 giờ sáng thức dậy tâm sự với Mob, tính ra 1 tuần chỉ online cao lắm 1 tiếng đồng hồ, chia ra trung bình 1 ngày khoảng 8,571428571 phút đồng hồ à. Em xin hoàn toàn chịu trách nhiệm về lời khai của mình, nếu không đúng sự thật thì ... anh Lemoto cũng chả làm gì được em đâu :interview:

mobinam
27-07-2009, 10:32 PM
Em sẽ làm gì nếu chồng em đòi cưới thêm "vợ"? (Đừng la anh chỉ vì anh quá can đảm, nhiều anh em cũng muốn hỏi vợ câu hỏi này mà không dám hỏi đó, ví dụ như M......, T....., D....., S....... )

funny_bro
28-07-2009, 06:23 PM
hoan hô Mobilion đăng đàn, các đ/c nữ nhà mình tranh thủ vào xin tí...ý kiến đi...
Anh thấy những tour sau này có lion đi,thì thường được AE tin tưởng giao cho giữ bạc và kiêm luôn hậu cần.
1.Lion có thể giải thích tại sao được AE tin tưởng vậy ko?
2.có thể nói trong 4rum nhà ta lion là 1 mem nữ chạy CD thành thạo nhất, nếu nhìn lại các chàng trai làng mình lion có nhận xét gì ko?...

soho155
29-07-2009, 12:14 AM
đến phiên chị Lion lên thớt thì cho e hỏi cái :
-nghe nói chị thích CD hơn a Mob thích CD,dậy do đâu chị thích CD này,do xe hay do người chạy mà làm chị ấn tượng dẫn đến "mê" nó?

MobiLion
30-07-2009, 08:29 PM
Tại sao nick của chị lại là lion? ai đã đặt cho chị tên này? có phải anh Mobinam đặt k?

Ông Mob đặt tên nick đó, chị có biết gì đâu. Mà tên Lion cũng hợp với chị ghê heng. "Giờ mới biết" hả em?

MobiLion
30-07-2009, 08:40 PM
Em sẽ làm gì nếu chồng em đòi cưới thêm "vợ"? (Đừng la anh chỉ vì anh quá can đảm, nhiều anh em cũng muốn hỏi vợ câu hỏi này mà không dám hỏi đó, ví dụ như M......, T....., D....., S....... )

Câu này trả lời riêng nha ông chồng yêu ... vấu.

MobiLion
30-07-2009, 08:52 PM
hoan hô Mobilion đăng đàn, các đ/c nữ nhà mình tranh thủ vào xin tí...ý kiến đi...
Anh thấy những tour sau này có lion đi,thì thường được AE tin tưởng giao cho giữ bạc và kiêm luôn hậu cần.
1.Lion có thể giải thích tại sao được AE tin tưởng vậy ko?
2.có thể nói trong 4rum nhà ta lion là 1 mem nữ chạy CD thành thạo nhất, nếu nhìn lại các chàng trai làng mình lion có nhận xét gì ko?...

Em xin trả lời bác Phát :
1. Việc hậu cần đi tour trước giờ nhiều lina nhà mình làm tốt hơn em nhiều như Thuykieu, MissCD, Cd-woman, ... lúc sau này em hầu như không vắng tour nào với lại chắc tại em lớn tuổi nhất nên em ... giành làm luôn, hihi.

2. Chắc tại các chàng hoàng tử đen không chịu nhường cho lina chạy đó thôi, Mob nhà em thì ... bắt em chạy, ổng thích ngồi sau để thưởng ngoạn. Thật ra cũng chỉ dám giao xe cho em ở những khúc đường dễ chạy thôi àh bác, đàn ông con trai thường có nhiều kinh nghiệm đường trường hơn, tay lái vững hơn nhiều.

Mời cả nhà phỏng vấn em tiếp, hỏi nhiều nhiều vào :)

hhuynhvinh
31-07-2009, 11:56 AM
Em xin trả lời bác Phát :

2. Chắc tại các chàng hoàng tử đen không chịu nhường cho lina chạy đó thôi, Mob nhà em thì ... bắt em chạy, ổng thích ngồi sau để thưởng ngoạn. Thật ra cũng chỉ dám giao xe cho em ở những khúc đường dễ chạy thôi àh bác, đàn ông con trai thường có nhiều kinh nghiệm đường trường hơn, tay lái vững hơn nhiều.

Mời cả nhà phỏng vấn em tiếp, hỏi nhiều nhiều vào :)

Nếu Mob ngồi sau không chịu thưởng ngoạn cảnh thú thiên nhiên mà đang ngắm một cô "mi-nhol" nào đó, chị có cảm nghỉ thế nào ?..?..!:smackass:

MobiLion
03-08-2009, 02:40 PM
đến phiên chị Lion lên thớt thì cho e hỏi cái :
-nghe nói chị thích CD hơn a Mob thích CD,dậy do đâu chị thích CD này,do xe hay do người chạy mà làm chị ấn tượng dẫn đến "mê" nó?

Chị thích CD là vì cái dáng nam tính của nó, phù hợp với dáng ông xã chị :D nên chị xúi ổng mua. Dáng em ngồi xe CD nhìn cũng ấn tượng đó Soho, trước giờ có cô nào mê nó chưa?

MobiLion
03-08-2009, 02:51 PM
Nếu Mob ngồi sau không chịu thưởng ngoạn cảnh thú thiên nhiên mà đang ngắm một cô "mi-nhol" nào đó, chị có cảm nghỉ thế nào ?..?..!:smackass:

Hihi, cho ổng ngắm thoải mái.

Cám ơn mọi người đã đặt câu hỏi.